• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

ksmanhdung

bạn thử cách này của mình koi sao
vào Rom private/10202be9/101f8763 bạn kiếm dòng này
0x2 int 8 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail
sửa số 0 thành mức volume bạn mún thử xem

Bạn có cách nào mod cho đèn limdim ko? Mình đã cho mod Limdim của bạn vào bản ngày 20-2 thì được, nhưng mà trong bản 21/2 thì ko được.là sao vậy nhỉ?

tdstds

cảm ơn vì bài viết.mình mới biết mod thôi.nhưng máy mình là v51 thì lam sao đây bạn ?

tdstds

down core roof 2 rồi bỏ chung vào folder RM-356 V52.0.007 Menu 4x5 Fullscreen hả bạn.trước giờ mình toàn mod v51 ko.cảm ơn bạn nhiều

evanescense1710

pác ơi, mình vừa cfw bản 4x5 xong,lúc làm xong có vẻ không bị sao nhưng khi dùng nokia Pc để backup xong thì màn hình k thấy có gì cả,co thông bào "qtn_debung_pe_failed_at_statup" ? ? ?
cái này là sao day các pác

debor_vn2000

Heonho ơi, mình cài đc rồi nè. Nhưng mà sao cái phần mềm Auto Hangup lại đòi key vậy. Bạn có pm lấy key ko lấy cho mình với. Số ime của mình là 351531045874301

kienhdgp

Hix.Hum qua minh Cook lại rùi.Nhưng mà Ram hơi thấp heonho ah.Với lại cái hiệu ứng limdim màn hình ý cũng không được tiện cho lắm vì cứ một tẹo mà đã tối màn hình rồi, muốn bật lại phải nhấn nút trắng.Các vấn đề khác thì oke rồi.heonho có cách nào cải thiện hơn được không? Cook lại xong up lên cho mình với được ko? Thanks!

heonho2301

bản nào ram cũng như vậy àk, chỉ cao khi vừa khởi động máy, và xuống lại sau khi nào hết cache thui

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Heonho ơi, mình cài đc rồi nè. Nhưng mà sao cái phần mềm Auto Hangup lại đòi key vậy. Bạn có pm lấy key ko lấy cho mình với. Số ime của mình là 351531045874301
của bác nè 52873

Chỉnh sửa cuối:
huhu bản này hẹn g , no hok có sẵn nhạc. sáng nay hẹn g xong để đó cái bị đứng máy lun oy.:(( reset lại vẫn đứng máy . chọn ngôn ngữ ko đc :((. g đang jaf lại thư :((

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 32 minutes:

huhuhu hư lun máy oy . jaf bản mới nhất vẫn đứng máy :((, ko chọn ngôn ngữ dc máy rất chậm :((

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

huhu bản này hẹn g , no hok có sẵn nhạc. sáng nay hẹn g xong để đó cái bị đứng máy lun oy.:(( reset lại vẫn đứng máy . chọn ngôn ngữ ko đc :((. g đang jaf lại thư :((

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 32 minutes:

huhuhu hư lun máy oy . jaf bản mới nhất vẫn đứng máy :((, ko chọn ngôn ngữ dc máy rất chậm :((
gì kì dzị vẫn vẫn test bt mà

đôi lúc vì rofs2 nặng quá mới treo thui

pác ơi, mình vừa cfw bản 4x5 xong,lúc làm xong có vẻ không bị sao nhưng khi dùng nokia Pc để backup xong thì màn hình k thấy có gì cả,co thông bào "qtn_debung_pe_failed_at_statup" ? ? ?
cái này là sao day các pác
down lại bản ngày 21-2 fix lỗi menu nha

chjpkute

mình vưa jaf ban 4x4 xong nhaci đẻ ở E/soun /muíc mà chẳng thấy quét gj cả vào trìng nghe nhạc chỉ thấy đang tìm nhạc và pdcast thui tìm mai không thấy đợ nửa tiếng rùi hĩ... vẫn vậy.!!!

mà pro làm cái 3x4 đi cho đẹp nhìn cái 4x4 to này cứ sao sao ák chẳng đẹp tý nào .icon cứ chen nhau nhìn xấu hoắc