• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

debor_vn2000

Cho mình xin mấy thứ

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

share key là sai qui định nhá

ui bác ơi, sân siu cho A E tý đi ạ.

@heonho: 1. Bạn có thể mod cho mình cái bàn phím thêm ngôn ngữ tiếng Nga ko. Tiếng Nga (Russia) + Tiếng Việt.
2. Cột sóng và pin khi quay ngang màn hình thì có rồi, nhưng mà khi đứng màn hình vẫn ko có. Cái này có sửa đc ko heonho. Nếu đc thì cho mình file sửa nha.
Thank heonho nhiều !

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

mình vưa jaf ban 4x4 xong nhaci đẻ ở E/soun /muíc mà chẳng thấy quét gj cả vào trìng nghe nhạc chỉ thấy đang tìm nhạc và pdcast thui tìm mai không thấy đợ nửa tiếng rùi hĩ... vẫn vậy.!!!

mà pro làm cái 3x4 đi cho đẹp nhìn cái 4x4 to này cứ sao sao ák chẳng đẹp tý nào .icon cứ chen nhau nhìn xấu hoắc
nếu pro mún 3x4 thì mình sẽ cố gắng đáp ứng cho bác

debor_vn2000

mình vưa jaf ban 4x4 xong nhaci đẻ ở E/soun /muíc mà chẳng thấy quét gj cả vào trìng nghe nhạc chỉ thấy đang tìm nhạc và pdcast thui tìm mai không thấy đợ nửa tiếng rùi hĩ... vẫn vậy.!!!

mà pro làm cái 3x4 đi cho đẹp nhìn cái 4x4 to này cứ sao sao ák chẳng đẹp tý nào .icon cứ chen nhau nhìn xấu hoắc
Bạn cho vào E:\Sounds\Digital thử xem nhé. Của mình cũng vậy nè.

evanescense1710

cái bản 4X4 fix lỗi menu mình down về rồi nhưng mà không giải nén được thế, winrar của minh vẫn bình thường mà

debor_vn2000

Heonho ơi, cho mình xin cái file RM-356_52.0.007_..._pdr.rofs3.fpsx đc ko?
Ðang tìm file này mà ko có, chỉ có file full firmware thôi. Mà như thế thì ko down đc vì file nặmng quá. Thank heonho!

Chỉnh sửa cuối:

MrBomQ

đang cài cook thứ 2 của bác ! chạy rất ổn định và mượt ! nhưng muốn hỏi bác về cái phím tiếng nga kia ! đang cần quá ! hehe

debor_vn2000

đang cài cook thứ 2 của bác ! chạy rất ổn định và mượt ! nhưng muốn hỏi bác về cái phím tiếng nga kia ! đang cần quá ! hehe

Theo mình thì bạn cho luôn ngôn ngữ russia vào là sẽ có thêm bàn phím tiếng Nga. Sử dụng Nokia Edition và RLT GUI sẽ làm đc. Chú ý full rofs2.
Chỉ là suy nghĩ theo lozic, nếu sai thì các bác đừng cười chê.
->Nói chung cũng vì vọc nên đt E giờ đang nằm đợi file CNT

Chỉnh sửa cuối:

debor_vn2000

Heonho ơi, cho mình xin cái file RM-356_52.0.007_..._pdr.rofs3.fpsx đc ko?
Ðang tìm file này mà ko có, chỉ có file full firmware thôi. Mà như thế thì ko down đc vì file nặmng quá. Thank heonho!

Ai giúp mình vụ này mới. Đang cần lắm ạ

debor_vn2000

pác thông cảm , tại mấy bữa nay, nhà có công chuyện nên chưa làm cho pác đc

Giúp tớ với heonho ơi, cậu down bản full version 52.0.0007 rùi cài đặt ra lấy cái file CNT share giúp mình với. ĐT die rùi nè :(. Cậu up lên mediafire cho mình nhé, sẽ giải thích trên yahu sau

blackheart181

bản 5x4 của bác bị die phần lim dim và phần tắt bộ cảm biến oyf.
nếu muốn tắt cảm biến phải lò dò vào tân : cài đặt=>Điện thoại=>Cài đặt bộ cảm biến=>tắt
hix,mất công quá đi thôi.ngoài 2 vấn đề đó ra thì bản này của bác đáng để anh em nhấn vào chữ thanks.=))=))

heonho2301

bản 5x4 của bác bị die phần lim dim và phần tắt bộ cảm biến oyf.
nếu muốn tắt cảm biến phải lò dò vào tân : cài đặt=>Điện thoại=>Cài đặt bộ cảm biến=>tắt
hix,mất công quá đi thôi.ngoài 2 vấn đề đó ra thì bản này của bác đáng để anh em nhấn vào chữ thanks.=))=))
pác ơi mình fix phần tắt cảm biến lâu ùi mà, lúc JAF xong vào HS là có phần autoinstaller tự cài trực tiếp khi JAF xong đó, mình đã để cái tắt/mở xoay thành file sí cho nó tự cài đặy mà
cái này nghi bác dùng bản cũ phải hem :))

Giúp tớ với heonho ơi, cậu down bản full version 52.0.0007 rùi cài đặt ra lấy cái file CNT share giúp mình với. ĐT die rùi nè :(. Cậu up lên mediafire cho mình nhé, sẽ giải thích trên yahu sau
pác nói dzị mình hok hỉu gì mấy

Chỉnh sửa cuối:

Em_be_hu

Bản 4x4 fix menu mình down về dùng thấy cảm ứng mượt hơn bản của thanhhai nhưng có điều bạn cho vào nhiều app quá, 1 trong số đó còn ko có xxx nữa. Ngoài ra khi mình chuyển sang TV thì máy chạy như kụ rùa Hồ Gươm ý
Bạn có thể trích cho mình mỗi cái mod cảm ứng + xoay màn hình nhanh dc ko? cám ơn bạn nhiều!

heonho2301

Bản 4x4 fix menu mình down về dùng thấy cảm ứng mượt hơn bản của thanhhai nhưng có điều bạn cho vào nhiều app quá, 1 trong số đó còn ko có xxx nữa. Ngoài ra khi mình chuyển sang TV thì máy chạy như kụ rùa Hồ Gươm ý
Bạn có thể trích cho mình mỗi cái mod cảm ứng + xoay màn hình nhanh dc ko? cám ơn bạn nhiều!
bạn nói không có xxx là sao??

Chỉnh sửa cuối:

kid1412v

chủ thớt fix lại lim dim chạm sáng lại đi.camera thỉnh thoảng vẫn Inused(mình để ngôn ngữ TV)

heonho2301

chủ thớt fix lại lim dim chạm sáng lại đi.camera thỉnh thoảng vẫn Inused(mình để ngôn ngữ TV)
ừa ,mình fix rùi, cám ơn pác đã báo :D

còn cái lim dim bản này là tắt đèn lun, để lim dim tốn pin lúm pác thông cảm
mình cũng đang kiếm pm nào nàk

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

chưa up bản 26-2 sao bro?
RM-356 v52.0.007 Menu 4x5 Fullscreen Medium Icons 21-02-2011.rar.rar