• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW mod đơn giản chất lượng cao Full new icons N8

samiboy007

ak.pác thươg con 5k8 thì tậu thêm con kháx về để dành jaf đó mà.hjhj. E mới tập cook có mấy ngày mà phảj jaf hàg chục lần r đó.nhưg vẫn chưa vừa ý nũa.

thanhluan_phuyen

ak.pác thươg con 5k8 thì tậu thêm con kháx về để dành jaf đó mà.hjhj. E mới tập cook có mấy ngày mà phảj jaf hàg chục lần r đó.nhưg vẫn chưa vừa ý nũa.

ak,mình cũng đang tìm mua thêm con c6 hay x6 cũng được nhưng tìm mãi mà hông có nè.để con 5k8 này jaf chơi.^^

Hikira

bây giờ mới về nhà mới JAF xong,hình như nó chậm hơn bản trước :-? độ trễ vào danh bạ,ứng dụng lâu hơn với cái danh bạ mình vuốt nó rít rít k biết có ai bị như vậy k

mai_tien_dat_251

cứ flash thôi, nó mà chết là biết liền hà! he!
bản này dùng từ chiều đến giờ, thấy có vẻ chậm chạp quá nhưng mà cũng có nhiều ứng dụng cài sẵn quá!

heonho2301

nếu mấy pác có nhiều ứng dụng quá thì các bác bung rofs2 ra vào thư mục pnht xóa bớt ứng dụng đi

bản này là final chưa vậy Kiên? chứ cứ vài ngày thì bạn lại ra 1 bản thì cứ jaf mãi thấy thương con 5k8 quá:-?

ak, hình như trong private\10202be9
final thì final rồi chỉ sửa lỗi tốc độ thui , lòng vòng ổn định thì ... xong lun

bowjthewen

úc JAF xong là hệ có sẽ tự cài đặt 1 số pm nên bị đơ đơ như bạn nói thì đúng rồi

xong ui mà ... Đã reset lại mà vẫn đơ đơ ... ^^
Tinh hình là koo mượt như bản của Bác Thanh hai fire .. Lí do : Trượt thử danh bạ or tin nhắn là các pác thấy như thế nào á .. ^^

Chỉnh sửa cuối:

cugung212

xong ui mà ... Đã reset lại mà vẫn đơ đơ ... ^^
Tinh hình là koo mượt như bản của Bác Thanh hai fire .. Lí do : Trượt thử danh bạ or tin nhắn là các pác thấy như thế nào á .. ^^

thấy bình thường mà bồ

xautraiking

Sao mình xài bản 4x4 mà nó ko có cái logo mạng ( Mobifone)zậy...Chỉ mình cách có lại đc hok :(

bowjthewen

Binh thường hở .. ??? Kì dzậy taz ... Nó cứ nằng nặng sao ý ... Bình thường trượt nhẹ thụi là nó cũng đã chạy ro ro .. Đây trượt chỉ chạy được khoảng vài cái thui à . nên mình mới kêu nó đơ đơ nằng nặng ý

cattien1423

ban ngay 26 minh thay on dinh nhat o dien dan pda.nhung ban nen lam 1 ban menu 3*4 ma dung tich hop them phan mem nao nua thi tuyet.nhanh len ban nhe.minh cho ban nay do.thank

mai_tien_dat_251

Cái vụ logo mạng hay lắm nha, nó là tình hình chung của nhiều bản cook đó, cứ vào cài đặt thấy hiện logo nhưng khi ra màn hình chủ lại kô hiện và ngược lại (?) bác nào giải thích được vụ này kô ạ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Bản này chưa thấy lỗi gì, chỉ thấy RAM hơi thấp thôi. Cảm ứng ở bản gốc của thanhhai nhạy hơn, vào danh sách bài hát (tất cả là 308 bài) khi vuốt nhanh 1 phát là nó có thể chạy đến cuối danh sách, bản này kô được như thế nhưng vì kia là bản gốc mà!

Chỉnh sửa cuối:

killerghost88

Cái vụ logo mạng hay lắm nha, nó là tình hình chung của nhiều bản cook đó, cứ vào cài đặt thấy hiện logo nhưng khi ra màn hình chủ lại kô hiện và ngược lại (?) bác nào giải thích được vụ này kô ạ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Bản này chưa thấy lỗi gì, chỉ thấy RAM hơi thấp thôi. Cảm ứng ở bản gốc của thanhhai nhạy hơn, vào danh sách bài hát (tất cả là 308 bài) khi vuốt nhanh 1 phát là nó có thể chạy đến cuối danh sách, bản này kô được như thế nhưng vì kia là bản gốc mà!

Không phải hơi thấp bác ạ. chả hiểu sao con 58 của e vọc tầm 1h ram còn có 28 mb :O thỉng thoảng gọi đến các widget nó đè lên cả mấy phím trong cuộc gọi :O chạy chậm dã man luôn

Bác tích hợp nhiều phần mềm quá hay sao ý.... 8-| Hi vọng lần sau update bác làm cho 1 bản ko cài thêm phần mềm :p

thanhluan_phuyen

Không phải hơi thấp bác ạ. chả hiểu sao con 58 của e vọc tầm 1h ram còn có 28 mb :O thỉng thoảng gọi đến các widget nó đè lên cả mấy phím trong cuộc gọi :O chạy chậm dã man luôn

Bác tích hợp nhiều phần mềm quá hay sao ý.... 8-| Hi vọng lần sau update bác làm cho 1 bản ko cài thêm phần mềm :p

nếu bạn muốn thì bung rofs2 ra xóa bớt các phần mền mà bạn.

kid1412v

Chủ thớt up gói app,theme và màn hình khởi động đã add vào FW trên dc ko?mình muốn xin để add vào FW của mình.CFW của bạn có độ trễ vào thư mục nhiều icon khá lớn.có lẽ do mod tiết kiệm pin.