• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW sybian^7classic hiệu ứng nhẹ nhàng..

ChanYue

kid1412v làm xong bản CFW nhớ text kĩ nhé, nếu ko có lỗi nào thì up nha,
Nếu bạn cảm thấy chuẩn và mượt mà nhất thì cứ up, mình sẽ ủng hộ cho bạn, còn ko bằng của thanhluan thì đừng up làm j cho mệt nha/ :p (mình đang xài CFW của thanhluan thấy rất ổn rùi)
Bạn nên hỏi ý kiếm thanhluan và ace trong diễn đàn rùi đưa ra bản chuẩn hơn nhé!!!

bản của chủ thớt thì ko biết thế nào mà thằng này phán như thánh vậy? ko biết nó ở đâu chui ra nữa. giọng vênh váo.

thanhluan_phuyen

bác này siêu nhiệt tình lun. mới hỏi là trả lời liền. hiii. thanks bác trước tối up cho mình nha !!!

theme của bác đây theme sym^7

nhanh nhanh đi bạn ^_^ để JAF lại cài ứng dụng nữa :D

uhm,đang up nè.đã sữa lại hình khởi động chữ "X"->hình sau

Chỉnh sửa cuối:

lanngoccuaanh

bản của chủ thớt thì ko biết thế nào mà thằng này phán như thánh vậy? ko biết nó ở đâu chui ra nữa. giọng vênh váo.

chú mới gia nhập diễn đàn hả? Đây la topic của thanhluan . Nếu ko mún thì ra khoỉ cho nhờ nhé⡒

ChanYue

chú mới gia nhập diễn đàn hả? Đây la topic của thanhluan . Nếu ko mún thì ra khoỉ cho nhờ nhé⡒

mày quyền gì mà đuổi tao ra ! nên nhớ mày cấp 1 nhé xem thằng nào mới vô

sr chủ thớt nhé mình ko chê bản của bạn, chỉ ko ưa lũ bợ đít kinh rẽ những fw khác.

thanhluan_phuyen

mày quyền gì mà đuổi tao ra ! nên nhớ mày cấp 1 nhé xem thằng nào mới vô

sr chủ thớt nhé mình ko chê bản của bạn, chỉ ko ưa lũ bợ đít kinh rẽ những fw khác.

thui vao cfw của mjnh đj các bạn ơi,bỏ qua hết điX_X

samiboy007

thôi nè 2pạn.2pạn xóa mấy comment này dùm đi.k thôi là bị mod banner nick đấy.

transanghp92

RAM >50 , có chém gió quá không vậy ? :-? , cho mình xin cái theme trong suốt ở HS như trên đi

Chỉnh sửa cuối: