• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] CFW sybian^7classic hiệu ứng nhẹ nhàng..

lanngoccuaanh

Đã text xog. tất cả đều ổn. Ram binh quân 51MB...chuẩn .có điều ko hiểu tại sao mình cài killme thì báo lỗi " ko thể cài đặt đã có trong máy"??????????
nên cài killme quản li ram sé tốt hơn đó các bạn à

0908727527

Đã text xog. tất cả đều ổn. Ram binh quân 51MB...chuẩn .có điều ko hiểu tại sao mình cài killme thì báo lỗi " ko thể cài đặt đã có trong máy"??????????
nên cài killme quản li ram sé tốt hơn đó các bạn à
Trong FW xóa còn sót file of Killme, nên khi cài đặt thì báo lỗi là đúng rùj :D

chjpkute

menu thì thế nào 4x4 to hay 4x4 nhỏ vậy bạn .sr mình chưa thể jaf được máy cho ngyo mượn mất rùi ..nhưng thank bạn vì lòng nhiệt tình cho 5k8 hiện tại mình dùng sp3 của thanhhai tức là c6v42 thì jaf bản này có phát sinh lỗi không bạn..!

thanhluan_phuyen

Hình như đây là V41 fai ko thanhluan?

uk,v41 bạn ak

menu thì thế nào 4x4 to hay 4x4 nhỏ vậy bạn .sr mình chưa thể jaf được máy cho ngyo mượn mất rùi ..nhưng thank bạn vì lòng nhiệt tình cho 5k8 hiện tại mình dùng sp3 của thanhhai tức là c6v42 thì jaf bản này có phát sinh lỗi không bạn..!

menu 4x4 nhỏ,không sao bạn ak,lúc trước mình cũng dùng bản của thanhhaifire rui quay lai jaf bản này ma.

Chỉnh sửa cuối:

nicolask

thanhluan_phuyen có thể cho mình xin theme mà home trong suốt được ko ?

nicolask

Cho mình link được ko ? mình tìm chỉ thấy theme Sym^7 Black and wal thôi !

love4

sao mình down cả core và rosf file về giải nén ra có 6 file thôi nhỉ.thiếu cái nào vậy

love4

Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...
?????
hay do mình mới up firmware gốc của nokia
mình làm xông rồi.thankss allll

Chỉnh sửa cuối:

transanghp92

Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...
?????
hay do mình mới up firmware gốc của nokia
mình làm xông rồi.thankss allll
!

thừa hoặc thiếu file rồi , chỉ cần 6 file như chủ thớt pót là đc rồi

transanghp92

À chủ thớt nè , sao mình xào nấu cái icon menu 4x4 ( big ) vào CFW của bạn mà nó ko được nhỉ ? :-s , lỗi tùm lum

Chỉnh sửa cuối: