• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

gambler123

icon đẹp nhưng bị lỗi 5 icon với tên bị thiếu chữ ở menu!

bị lỗi như vậy nè. mình cũng bị luôn

cuongpham208

Lỗi kinh điển chữ menu bị hỏng gần như hoàn toàn. Ảnh ở trên ah! Quay về với bản cũ thôi bản nỳ chả thấy khác mấy mà cảm giác không đc mượt như bản trước. Vì bản này bác heo lấy của mấy bạn Bồ Đào Nha nên bị lỗi font chữ khi thêm các mod tiếng việt vào là điều khó tránh khỏi. Như mình đã góp ý bạn heo nên xóa những mod không cần thiết tránh gây lỗi mà bạn heo ko nghe!

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

mình nghĩ mình pjk dzo đâu ùi, do 200113dd đó
Chuẩn luôn=))
Ai dùng CFW của Heo thì lấy cái matrixmenu...(trong rofs2\private\200113dd\content\...) cũ đang dùng hùi trước(của chính các bạn) ném lại vào đúng theo đường dẫn đó trong rofs2 của Heo là okie đó.
Còn nếu như vậy vẫn lỗi thì chịu luôn òy:-??

heonho2301

matrixmenu hum liên quan chủ yếu là file 01 và 96 trong content đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

lấy bộ cũ của mình chép thư mục 01 và 96 để vào 200113dd là xog

Chỉnh sửa cuối:

lailai123

mình đang xài bản 4x5 và kô thấy lỗi icon nào hết .
Có môt số app minh nghĩ không cần thiết lám như la :siseditor ,pocketse.. & autoinstaller ,bạn có thể cho mình đường dẫn đến mâý app đó để xoá bớt không ?

mai_tien_dat_251

Chuẩn luôn=))
Ai dùng CFW của Heo thì lấy cái matrixmenu...(trong rofs2\private\200113dd\content\...) cũ đang dùng hùi trước(của chính các bạn) ném lại vào đúng theo đường dẫn đó trong rofs2 của Heo là okie đó.
Còn nếu như vậy vẫn lỗi thì chịu luôn òy:-??

chỉ cần đổi lại tên là được rồi! ;;)

lailai123

nhìu ý kiến quá ,xem ra cfw naì không perfect óy .riêng mình thi nó chưa được hoàn hảo làm ...sẵn đây mình xin phép chủ thớt, mỏ sẻ rofs2 và cook lại theo sở thích riêng minh nha .hihi

samiboy007

chẳng có j là hoàn hảo đâu pạn ah.tự pạn làm còn chưa thấy hoàn hảo.huốg chj chủ thớt chja sẽ như thế này thì sao mà vừa ý hết đc.

gambler123

matrixmenu hum liên quan chủ yếu là file 01 và 96 trong content đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

lấy bộ cũ của mình chép thư mục 01 và 96 để vào 200113dd là xog
mình làm rồi. cũng ko khắc phục đc. thêm 1 lỗi nữa là ko đọc đc các file video. folder video trên thẻ nhớ của mình khi vào đt dùng file manager để xem thì nó tự sữa thành video clip. mong chủ thớt fix dùm

troiam91

Có ai bị lỗi như mình ko, khi có người gọi đến, nhạc chuông chỉ vang lên 2-3 giây sau đó im re mặc dù nhạc chuông khá dài :-?
Ai biết cách khắc phục ko :(

gambler123

bản này ko mở rompatcher đc

Có ai bị lỗi như mình ko, khi có người gọi đến, nhạc chuông chỉ vang lên 2-3 giây sau đó im re mặc dù nhạc chuông khá dài :-?

có. mình cũng bị giống bạn luôn. lúc thì bt. lúc thì có tình trạng trên

heonho2301

tạm thời mình sẽ khoá bản 3x4 và đưa 4x4 về link cũ trong khi fix, và bản 4x5 Menu Fullscreen sẽ thêm bản No Apps, và 2 bộ 4x4 và 3x4 No Apps

Chỉnh sửa cuối:

cuongpham208

bạn vào phần cảm biến chuyển sang tắt là ok thui!

gambler123

khi nào mới có bản no app. mình thấy nhiều app quá.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

file rofs2 thì cook tối đa là bao nhiêu mb ta. mình cook lại của bạn mà bị lỗi

Chỉnh sửa cuối: