• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

OverYou

Ko,Minh dau co up! Chi la minh biet CFW nay cua thang Devilhacker no lam, heonho Viet hoa va mod lai. Minh nghe no noi hay wa nen JAF thu xem, ai ngo no lam chan wa! Duoc moi cai nhanh. Heonho nay, CFW nay no lam tu C6 v43 va minh da JAF ban Tieng Anh cua no. Gio minh muon JAF lai C6 v42 thi co bi downgrade va chet may ko?

heonho2301

Ko,Minh dau co up! Chi la minh biet CFW nay cua thang Devilhacker no lam, heonho Viet hoa va mod lai. Minh nghe no noi hay wa nen JAF thu xem, ai ngo no lam chan wa! Duoc moi cai nhanh. Heonho nay, CFW nay no lam tu C6 v43 va minh da JAF ban Tieng Anh cua no. Gio minh muon JAF lai C6 v42 thi co bi downgrade va chet may ko?
hok có die đâu bạn cứ JAF bt, tuy mình lấy từ bản từ pnht nhưng mình chỉ tối ưu hóa lại cho các bạn có 1 bản FW cực tốt, mình hok có ý chôm bản quyền từ ai hết ák haizzz

vutuan472

hok có die đâu bạn cứ JAF bt, tuy mình lấy từ bản từ pnht nhưng mình chỉ tối ưu hóa lại cho các bạn có 1 bản FW cực tốt, mình hok có ý chôm bản quyền từ ai hết ák haizzz
đúng là chủ nhà ko có ý,nhưng chủ nhà nên ghi rõ đã làm của ai,như vậy tốt hơn,chứ ko nên để tên bản thân vào

OverYou

Ko sao cả heonho ơi, khi nãy mình JAF thử bản Pure Black của thằng devilhacker bên PNHT, thấy nó giới thiệu hay wá nên JAF thử, ai ngờ CFW của nó chẳng được cái j ra hồn, chỉ được cái chạy nhanh! Dùng Icons N8 quen rồi, giờ dùng bản của nó chả có j hết, Icons tạp nham + 1 đống thư mục. Thằng đó điên wá! CFW của nó chán òm, nếu ko bỏ công mod lại thỳ dùng ko được!

heonho2301

Ko sao cả heonho ơi, khi nãy mình JAF thử bản Pure Black của thằng devilhacker bên PNHT, thấy nó giới thiệu hay wá nên JAF thử, ai ngờ CFW của nó chẳng được cái j ra hồn, chỉ được cái chạy nhanh! Dùng Icons N8 quen rồi, giờ dùng bản của nó chả có j hết, Icons tạp nham + 1 đống thư mục. Thằng đó điên wá! CFW của nó chán òm, nếu ko bỏ công mod lại thỳ dùng ko được!
của mình tốc độ nhanh hơn 2/3 lần cái bản đó ^^

heonho2301

Bạn heo up bản final đi mình chờ sốt ruột lém rui`:((
từ từ iz , mình đang cố gắng nhanh nhất có thể nàk
mà mấy bác có đồng ý cái lỗi nhỏ là cái chuyển ngôn ngữ khi để qwerty hum( chỉ cần chỉnh rồi xoay lại chưa đến 3s đó) nha nếu được thì mình chỉ làm lại làm lại cái nghe nhạc gốc 5800 và khi dzô nghe nhạc thì không còn dzô album nữa mà vào trang chính của mục nhạc

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
ko sao đâu heo con, cứ tù từ mà làm,ae hối vậy thôi chứ ai củng muốn một bản hoàn chỉnh,mà hoàn chỉnh là phải kỉ đúng ko,cố lên nào

heonho2301

trong tối nay có up dc ko bạn?
mà h mình cần ý kiến của các bạn đó , nói chung là cũng hoàn chỉnh ùi,nếu các pác bỏ qua lỗi nhỏ đó thì mình sẽ còn 1 việc cuối là update icon e7 vào là xong ùi, tại cái chuyển ngôn ngữ khi dùng qwerty thì đó cũng không là vấn đề lớn tại h mathanh còn pó tay cái đó nữa với lại mình nghĩ cái đó hok phải là chuyện lớn chỉ cần có 3s là xong ùi, các pác có cần tích hợp thêm VietMap vào CFW hok nàk

cuongpham208

Vậy thì up đi bạn. Có lỗi gì thì mình sẽ tự sửa sau. ok cái bàn phím để ai mấy nữa thi xong mình nghiên cứu sửa sau mình nghĩ là sẽ sửa đc!

heonho2301

Vậy thì up đi bạn. Có lỗi gì thì mình sẽ tự sửa sau. ok cái bàn phím để ai mấy nữa thi xong mình nghiên cứu sửa sau mình nghĩ là sẽ sửa đc!
bro thật là cao tay mathanh còn pó tay lun kìa =))=))
dzị có tích hợp vietmap vào hok nà pà koan

cuongpham208

Sạc mình đang nói là nghiên cứu 50/50 chứ mình có bảo là chắc chắn đâu. Còn việt map tích hợp làm gì mai mốt nó nâng cấp phiên bản mới thì lại không cài đc.

cuongpham208

Mình nghĩ bạn nên gỡ hết phần mềm cook thêm vào để cho FW đc sach sẽ chạy sẽ đỡ lỗi hơn trong đó có 2 cái pm khóa máy mình thấy dùng rất bất tiện vì khi để máy năm ngang cầm rất dễ để tay vào phần cảm biến ánh sáng dân đến bị khóa máy . Còn ai thích gì thì cái vào sau.

heonho2301

bi h mình làm trước cái có mod rùi up lên, có thể mai mình sẽ up bản normal chỉ tích hợp mấy apps cần thiết còn hok cần thiết mình sẽ gỡ hết ^^,dzị nha đi ăn kum