• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800] Perfect CFW New Version cho ACE Pda với thay đổi hoàn toàn mới ^^!

chetvislo1

đây là bản .0.0.007 mà bạn

edit là chỉnh sửa lại bài chứ sao nữa.sax
ai chẳng bít là sửa pài
gà vãi
ý là edit sửa lại cái gì ấy
giống như pác mathanh
khi edit thì lý do edit ghi rõ là : 1: sửa link . 2 update link . 3:thêm thông tin : 4. ...vv........ nói chung là nhiều lắm k nhớ hết ( nhưng đều ghi lý do update )

heonho2301

5' nữa update link

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

ĐÃ UPDATE LINK MỚI

Chỉnh sửa cuối:

chetvislo1

góp ý nhỏ
link nào update thì ghi trên văn bản là gì đó rồi ( update ....xx..xx.x.xxx) rồi phía dưới link down
VD :
Menu 3x4 ( update 9h08 xx-3-2011)
rồi link down phía dưới
cho người ta dễ nhin

OverYou

Bản update có Swipe to unlock hay tap to unlock vậy? Giờ ngại ra tiện net ngồi tải FW wá, để mai mình nghịch cook thêm vào cái CFW C6 của 008Rohit được post bởi Anther1991. Để các anh em test trước, có j mình thử JAF bản này sau. Có lẽ bản này sẽ hot và ăn khách đấy :D

lailai123

đang flash và cảm nhận thữ vài ngày xem nếu có gì thì mình sẽ cho ý kiến .thank bạn
a không biết bản này có ăn pin khủng không vậy chủ thớt ?

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

đang flash và cảm nhận thữ vài ngày xem nếu có gì thì mình sẽ cho ý kiến .thank bạn
a không biết bản này có ăn pin khủng không vậy chủ thớt ?
Nghe nói đc khoảng 2 ngày, tại mình Jaf hoài nên mình hum pjk nữa

bản này dùng cho v52.0.101 được không vậy
Tạm thời chưa hỗ trợ cho v101 nha pác thông cảm

lailai123

cảm nhân đầu tiên của bản 4x5 đêy . cái tap unlock đó bất tiện quá ,đụng 1 cái là mở khóa liến => bỏ túi mà cứng trúng nút trắng và cái màng hinh thi tự unlock luôn .bạn sửa lại cái unlock thành n8 thì ok hơn
2 la cảm ứng không mượt cho lám, vào chương trình hơi bị châm ,thua bản n97 mini of mathanh( đã mod lại theo ý mình 1 chút) nhưng hơi hao pin 1 chút
3 là trong trình nghe nhạc of máy không hiện lời bài hát ,bạn có thể tích hợp phần lời bài hát không ? tạm thời thì bi nhiêu thui...để minh dọc thêm òy cho y kiến tiếp ,chuc bạn thành công ..;;)

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

cảm nhân đầu tiên của bản 4x5 đêy . cái tap unlock đó bất tiện quá ,đụng 1 cái là mở khóa liến => bỏ túi mà cứng trúng nút trắng và cái màng hinh thi tự unlock luôn .bạn sửa lại cái unlock thành n8 thì ok hơn
2 la cảm ứng không mượt cho lám, vào chương trình hơi bị châm ,thua bản n97 mini of mathanh( đã mod lại theo ý mình 1 chút) nhưng hơi hao pin 1 chút
3 là trong trình nghe nhạc of máy không hiện lời bài hát ,bạn có thể tích hợp phần lời bài hát không ? tạm thời thì bi nhiêu thui...để minh dọc thêm òy cho y kiến tiếp ,chuc bạn thành công ..;;)
mình để vào rồi, bạn check lại xem bài nhạc của bạn có lời ko

cuongpham208

Đúng là bản nỳ không có hiển thị lời bài hát. Nhưng ko sao có thể tự mod lại đc.
Thêm lỗi không quét đc video và không có folder dấu file quét tui đã mod lại và sẽ ko quét ở thư mục hidden copy vào \ROFS2\private\10202be9
Mã:
[ATTACH]343140[/ATTACH]

Chỉnh sửa cuối: