• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

nhoc_tron36

bản này khi thực hiện cuộc gọi từ danh bạ thì nó ghi là "no answer". chủ thớ fix dùm e nha. e mod lên bàn phím 4x11 thì các icon bị lỗi chữ. ko hiểu sao luôn >"<

bạn xài mạng gì,nếu là mạng mobi thì đang bị lỗi,gọi đi kg được,mà ng ta gọi tới mình thì cũng kg dc

samiboy007

làm gì có vụ ep xung lên 800. bác chém gió quá. kĩ sư dt chưa.làm nổi nưã. thâý tôc độ cpu như nhưng bản cfw c6 bình thường. đừng chém gió nhá

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

ít ra cũng hay. nhưng ram dc 50mb là good rồi. mau hoàn thiện nhá bác

kaka.kái mod ép xung là của ôg bên nước ngoài mà.chủ thớt chỉ trích dẫn của ôg ấy mà.chủ thớt chỉ góp phần chém gjó để 2pic thêm đc chú ý đấy mà.hjhj

Black_Cat999

hj , the' lo~ nhu flash xong chua day` 5 ' dung vao` may' thi` co' van' de` gi`ko chu~ thot :D hay la` phai~ flash lai , sr vi` onl = dt nen^ hem co' dau^' ^^

samiboy007

Kái tiêu đề cũg sốck dữ ta.
®THÁI NGỌC DUẨN PHIÊN BẢN IPHONE KILLER BETA 2 ®

kid1412v

bản này của anh Duẩn tiết kiệm pin đấy,cho phép em cook lại làm bản final nhé.Ah,em muốn tham gia vào nhóm cfw của congnghe24.com.vn được ko anh?

pandacake

Minh`đang test. nói chung là ổn máy nhanh ram khoảng 48 ~ 50 . nhưng mà cái thằng TTPOD ý. hay bị bật ra lắm. mà chả lưu đc dsach yêu thjch. con DZmusic thì ko bít sd. bấm lung tung rồi ko mở khóa bàn phím được. pin cũng tạm ổn chưa test kỹ. thanks rồi nhưng thanks nữa :))

khoa1989

ttpod đúng là hay bị bật ra mà bạn.bạn nên cho nó quét từng thư mục thôi .năng quá nên nó bật ra đó:(

blackheart181

hix,bản này của chủ thớt thiếu cái sóng mạng.tiếc quá.hixhix.hiện h có ai để 3g mãi đâu cho tốn pin chứ.hy vọng bản sau của chủ thớt sẽ có cái này.
mà cái icon menu mình thấy xáu quá trời ah.cái đấy làm xấu đội hình quá.mà mình cũng hy vọng chủ thớt sẽ cố gắng khắc phục lỗi ở phần ảnh.nói là lỗi nhỏ nhưng hình nư cũng chẳng nhỏ lắm đâu.hihi.chúc chủ thớt thành công!!!\-/\-/\-/

golden_7

chà, pro thaingocduan làm nhiều CFW cho 5800 V52.0.101 thế. =D>Cho mình hỏi ngu 1 tí là fix lối âm thanh liệu có còn rè nữa hok vậy?:-/ tại mình dung CFW C6 của ae trong forum thấy loa rè lém, backup về thì hết lun.

bunrieucua

Giờ mới để ý cái cụm changelog dưới cùng ông bạn hiền chơi copy của mình sang=))
Làm biếng quá bạn ơi:(
Chúc bản cook thành công nhé!:D

thaingocduan

Giờ mới để ý cái cụm changelog dưới cùng ông bạn hiền chơi copy của mình sang=))
Làm biếng quá bạn ơi:(
Chúc bản cook thành công nhé!:D

ngồi viết ra mệt lắm mượn tạm ông bạn cái hihi ;;) anh em cùng nhóm mà