• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

chanhkho1908

bạn cho mình xin cái theme kia có dc ko?

cho mình hỏi Quản lý tập tin ở đâu vậy? tìm mãi ko có

Chỉnh sửa cuối:

chanhkho1908

mình có nx sau:
-Ram sau khi cài isms, ndesk còn 30mb :( lâu lâu còn 26mb hix
-Máy chạy nhanh, cảm ứng mượt, hiệu ứng hơi kỳ, như kiểu cả cái màn hình nó văng vào mặt hihi
-Bạn cá nhân hóa hơi nhiều, profile, kéo khóa, menu...mình ko thik mấy cái ký tự ấy.
-Bạn nên cho Danh Bạ và Tin nhắn chạy ngầm=> vào nhanh hơn

Bạn có thể fix cho mình những cái ở trên ko? + bỏ hiệu ứng sao lấp lánh đi nữa.
Cảm ơn bạn nhiều.

khoa1989

minh hoi ga: chu topic cho hoi file epxung.rar de lam j the? va cai dat nhu the nao? thank ban nhieu

-ép xung Overclocking lên tới 800mhz Click here to enlarge nhưng vẫn đảm bảo tuyệt đối an toàn cho máy
không đọc ở trên ah bạn
giải nén vứt vào rosf 2

Black_Cat999

alo chủ thớt cho hỏi là cái bản cook này là bạn đã tích hợp luôn cả python lên rồi hay sao mà mình cài cái python vào nó báo là phần cài đặt này đã có sẵn , mình nghĩ python thì bạn ko nên quăng vào bản cook mà nên cho các bạn tự cài riêng , vì mình ko tháy cái icon của python , thế thì làm sao mà chạy mấy cái script đây , ví dụ như script nhamay.............

khoa1989

alo chủ thớt cho hỏi là cái bản cook này là bạn đã tích hợp luôn cả python lên rồi hay sao mà mình cài cái python vào nó báo là phần cài đặt này đã có sẵn , mình nghĩ python thì bạn ko nên quăng vào bản cook mà nên cho các bạn tự cài riêng , vì mình ko tháy cái icon của python , thế thì làm sao mà chạy mấy cái script đây , ví dụ như script nhamay.............

bạn thư cài nha máy xem có đc không.không đcthif bung rosf2 ra xóa python đi...mình nghĩ là không có python đâu bạn ah.mình flash nhiều bản rồi nhưng chưa thấy bản nào có python cả

Black_Cat999

bạn thư cài nha máy xem có đc không.không đcthif bung rosf2 ra xóa python đi...mình nghĩ là không có python đâu bạn ah.mình flash nhiều bản rồi nhưng chưa thấy bản nào có python cả
bạn hình như ko hiểu là ko thấy có icon của python luôn thì cài sao được ........với lại là mình cài cái phần mêm nAlert me đấy , nếu ko có python sẵn thì làm sao mà chạy được ......mà bạn chỉ mình xem là bung rof2 ra rồi thì xóa cái python = cách nào .......mình hơi gà.............

khoa1989

bạn hình như ko hiểu là ko thấy có icon của python luôn thì cài sao được ........với lại là mình cài cái phần mêm nAlert me đấy , nếu ko có python sẵn thì làm sao mà chạy được ......mà bạn chỉ mình xem là bung rof2 ra rồi thì xóa cái python = cách nào .......mình hơi gà.............

bung rosf2 ra vao app tim đến các file có từ python thì xóa đi.sau đó rapack lại

thaingocduan

muốn cài python thì trong khi cài chỉ nên tích vào 1 cái ở dòng đầu tiền thôi bỏ chọn mấy cái ở dưới

thaingocduan

muốn cài python thì trong khi cài chỉ nên tích vào 1 cái ở dòng đầu tiền thôi bỏ chọn mấy cái ở dưới

đã hoàn thành bản beta 03 đang test [ bản này tiếp tục ep max xung lên 853 mhZ .kết hợp sử dụng mod tăng tốc kể cả độ nhạy và độ mượt đối với file 10283344.txt (by duy nhất thái ngọc duẩn)