• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

tankinh

Hix, mới flash xong chưa được 5 phút thì có cuộc gọi đến, không biết có sao không nữa.

cugung212

Có bạn nào xài được dzmusic không? Mình vẫn chưa sử dụng được, chỉ mình với!

thaingocduan

Có bạn nào xài được dzmusic không? Mình vẫn chưa sử dụng được, chỉ mình với!

Trước tiên bạn phải hiểu dzmusic là phần mềm để chỉnh sửa nhạc khi đã khóa màn hình để sử dụng bạn làm như sau
bạn mở dzmusic lên chọn giống trong ảnh .sau đó chọn dấu X ở góc trên bên phải tiếp theo mở trình nghe nhac nên .sau đó khóa màn hình lại .phím trắng là tạm dừng .phím đỏ và phím xanh là chuyển bài

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

bạn cho mình xin xái font đi

của bạn đây http://www.mediafire.com/?k1pvtdf1ibfbvdf

Chỉnh sửa cuối:

cugung212

Trước tiên bạn phải hiểu dzmusic là phần mềm để chỉnh sửa nhạc khi đã khóa màn hình để sử dụng bạn làm như sau
bạn mở dzmusic lên chọn giống trong ảnh .sau đó chọn dấu X ở góc trên bên phải tiếp theo mở trình nghe nhac nên .sau đó khóa màn hình lại .phím trắng là tạm dừng .phím đỏ và phím xanh là chuyển bài

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

của bạn đây http://www.mediafire.com/?k1pvtdf1ibfbvdf

Mình đã sử dụng được rồi, thank bạn nhé!

tangbalan

dzmusic bạn xài như sau:bật lên bấm vào nút đầu tiên để bật tính năng lên sau đó bấm vào nút thứ 2 (kế tiếp) sẽ hiện lên 1 bảng nhỏ bạn bấm phím màu xanh(nút gọi)giữ khoảng 3 giây.xong bấm ok.kế tiếp nút thứ 2 dùng để qua bài cũng hiện lên 1 bảng nhỏ bấm phím màu đỏ giữ khoảng 3 giây sau đó bấm ok.xong thoát chương trình giờ thì bật nhạc lên xong khóa phím lại và thưởng thức chương trình thui.mình viết hơi khó hiểu mấy bạn thông cảm nhạ.nhớ thanks đó

thaingocduan

vậy khi nào mới có bản final vậy bạn???

sẽ còn những bản beta 03 và 04 .chưa thể có fina trong thời điểm này vì CFW 5800 còn quá nhiều thứ để cập nhật .sắp tới nokia ra mắt sản phẩm với sự cộng tác của microsoft nên sẽ có nhiều cái hay có thể Cook thêm vào

gambler123

chủ thớt lên bàn phím 4x11 luôn đi. để icon n8 cho đẹp. icon e7 ko đẹp lắm. nhìn ko bằng n8