• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800]Thái Ngọc Duẩn Phiên bản iphone kiler beta 02 (07/04)

thaingocduan

tăng tộc độ hoạt động của cpu .nên độ nhạy cảm ứng được tăng nên ứng dụng chạy mượt mà hơn

hapro

sắp có bản final chưa bạn, bạn để ý cuộc gọi video nhé. mấy bản cook c6 -5800 mình thấy toan ko gọi được

thaingocduan

sắp có bản final chưa bạn, bạn để ý cuộc gọi video nhé. mấy bản cook c6 -5800 mình thấy toan ko gọi được

vẫn gọi bình thường mà .bản fina đang gặp chút rắc rối hi nên chưa thể ra mắt

thaingocduan

QT installer đó. cái công cụ cài chung với gpsp để giả lập GBA trên 5800 đó. mình cài cũng ko đc luôn. chủ thớt xem cài như thế nào nhé.

vấn đề này bạn cho mình 1 thời gian nữa để mình ngâm cứu cho ra cùng bản fina luôn

tung0088

Như các bạn đã biết đến bản 2 trong 1 .thì bây giờ là bản trong 1 có 2 :)) reset thoải mái vẫn không bị mất ứng dụng
Bản này mình làm để sài lâu dài nên mới đầu hơi nặng nhưng sau khi khởi động lại đảm bảo tính ổn định về lâu dài

Đặc điểm bản này[/B][/SIZE]
Ứng dụng tích hợp sẵn

Hình ảnh

View attachment 343768
lưu ý

các CFW cũ hơn của mình

Ông anh có thể làm với file core 5233 chứ!

Cái phần ép xung ấy

cugung212

Bản này hao pin hơn khoảng 1/3, nhưng tốc độ thì rất mượt.
Bạn cho thêm phần mềm UCPlayer vào bản Final luôn nhé, để anh em coi phim cho sướng ;)

victoriahd

cam on ban nay rat on do anh\-/

\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/