• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 | 5800 v51 CFW by JokerB, ổn định, fix lỗi

hnyuk49

đúng là còn 1-2 tệp trong thư mục resource, bản CFW#1 thì xóa hết nhưng bản này vì làm lại nên xóa sót, bạn thông cảm mình đang sửa đây :)

hic hic, mạng mình ở đây tải với tốc độ 5kbps, ngồi lọ mọ từ tối đến giờ mới down xong bản 2.0, giờ lại thấy bảo 2.1 mún khóc quá :(( đợi down tiếp vậy. thanks bạn nhé!

JokerB

:D mình đã test khoảng ~2h đồng hồ roài, khởi động đi khởi động lại, thử nhiều cách và phát hiện ra lỗi Express Music vẫn xuất hiện, nhưng có cách để giải quyết, đó là xóa widget trên màn hình chủ, 2 widget ảnh hưởng đến lỗi này là Trình phát nhạc và Top danh bạ, mọi người chờ tý mình đang up lên galaxyz.net, tốc độ download sẽ nhanh gấp nhiều lần vì đây là hosting vietnam
Nếu bạn nào có tài khoản gold của 4share.vn mà chia sẻ được thì cho mình mượn với nhé :)
4share.vn bán tài khoản gold hơi mắc mà tốc độ down cũng = galaxyz.net (rẻ hơn nhiều) nên mình sài galaxyz tạm, nhưng nếu ai cho mình sài chung để up bản CFW và down phim không cần chờ được thì tốt =))

JokerB

Đã update bản 2.1 nhưng phát hiện đau lòng sau khi upload xong là galaxyz đang sửa, không cho tài khoản miễn phí download, chỉ cho tài khoản VIP
OMG, chúa trêu ngươi con ư :((

tieutieumy

thank bác cái để bác lấy tinh thần cfw cho ae nhờ.e cũng đang đợi bản cfw ổn định của bác đây.nhân tiện khi nào bác úp cfw2.1 bác chỉ cách e xóa mấy cái ứng dụng trong đó nha

JokerB

thank bác cái để bác lấy tinh thần cfw cho ae nhờ.e cũng đang đợi bản cfw ổn định của bác đây.nhân tiện khi nào bác úp cfw2.1 bác chỉ cách e xóa mấy cái ứng dụng trong đó nha

đang up lại lên mediafire rồi, định up link down nhanh hơn cho mọi người tiện mà hóa ra thành chậm :( đời chả biết thế nào mà lần, hazz

Cách xóa ứng dụng thì bạn xóa như là xóa ứng dụng bạn đã cài đặt thôi: Vào Cài đặt >> Quản lý ứng dụng >> Ứng dụng đã cài đặt >> Chọn ứng dụng cần xóa >> ấn Tùy chọn >> Gỡ bỏ ứng dụng >> DONE!!!

hnyuk49

Xin lỗi bạn, Hệ thống Download FreeUser đang bảo dưỡng đường truyền, mời bạn trở lại sau! VIP download bình thường
[-( hic, bọn này ác ôn thật. Bác cứ up lên MF là đẹp rùi. tks nhiều

JokerB

up qua MF đi bạn ơi cái galaxy ko có acc đâu down đc :(

bình thường vẫn down được mà, mình sử dụng cái này từ lúc nó mới có, nhưng càng ngày càng hay sửa chữa nhiều :(
Thằng 4share.vn mới ra, tốc độ down cũng thế nhưng được cái ổn định hơn và chia sẻ dữ liệu của người up với nhau, k mang tính riêng tư như galaxyz.net
Thế này thì k biết mấy hôm nữa hết hạn VIP mình có nên nạp thẻ tiếp không đây, lúc cần thì lại sửa...

Các bạn lại chờ 20' nữa vậy :p

N4m_n0oJ3

up MF đi bác ơi,hiz,nhà em chỉ thấy MF là tiện nhất, vào phát là down ngay, tốc độ cũng nhanh mà

JokerB

Cám ơn các bạn, đã update link MF, chia 3 phần, mỗi phần 35mb cho bạn nào bị giới hạn download từng file :)

JokerB

3 phần dow về giải nén là có hả bác hay là phải ghép lại vậy

Khi giải nén nó sẽ tự ghép lại, bạn chỉ cần để 3 phần chung ở ổ C rồi giải nén ra (Extract here) là xong
Chú ý là nhớ phải xóa hoặc đổi tên thư mục RM-356 đã có trong máy bạn trước rồi đã nhé.

N4m_n0oJ3

down thôi,sốt cả ruột,hihi,test xog report lại cho bác,mong bác sẽ có những bản cook tuyệt hơn sau này

nqt9002

xong rồi cảm nhận ban đầu rất mượt mà, thích cái wiget ghê :X, thôi đi ngủ mai lên cty test típ =)), g9 all ^^

hnyuk49

Liệu arsene008 hay cao thủ nào có thể tách cái Active Notes trong C6 FW ra được ko nhỉ? :-? mình kiếm hoài cái này ko được, hic. vẫn đang cò cưa, 20% :-w :| 3:07AM