• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[C6-5800 V52.0.101] CFW Anna Lite {by 5800 CFW TEAM} (Update)

Anther1991

Vì đang test xem ổn định ko đã thì post lên chứ hiện nay CFW cho 5800 wa nhiều rồi. Mà bản của mình ko hơn j mấy bản kia, thậm chí ram còn tệ nữa.
Bản này mình đã chỉnh thiết lập mặc định một số cài đạt nho nhỏ nên sau khi JAF xong thì sài luôn khỏi phải cài đặt lại đt nữa.

Thoy cứ cook rồi ra topic riêng đi ông, tui bắt đầu vô khoảng thời gian bận bịu rồi, dự tính bận túi bụi tới hè năm sau. Giờ nói câu tạm biệt pdaviet là vừa. =)) Mà thỉnh thoảng vào 8 vài câu thì được chứ hỗ trợ topic thì không đc rùi.

tiendat5800

help me!

các bác giúp e với. e mod lại khóa phím C6 mà không được. máy khởi động hoài không lên. bác nào biết giúp e với:) thank!

cuongpham208

Một số phần mềm như SPB Weather vào mạng chỉ chạy mặc định kết nối WLAN không dùng 3g được bác chủ thớt ơi, khi bàn phím khoá rồi mà có tin nhắn không thấy hiện thị ra ngoài màn hình chờ mà phải mở khoá ra mới thấy được, một số tuỳ chỉnh của ứng dụng không chỉnh sửa được như Cài đặt GPS của Vietmap bác ạ...

Muốn Vietmap chỉnh sửa đc thì jaf bản n97mini đi bác ah!!!!

tiendat5800

Bạn mod làm sao, cụ thể hơn đi để biết đường mà giúp chứ

mình dùng file mod mở khóa C6 của bác ngviethoa. dùng nokia editor bung rofs ra chép đè các folder trong file mod vào rofs. sau đó repack ->flash-> khởi động hoài lun!!! làm như thế sai ở chỗ nào các bác e gà làm hoài k được

Hikira

Mới jaf xong hồi sáng xài ổn,có tin nhắn tới đều nhận đc và chạy mượt nhưng sao bây giờ có tin nhắn tới nó bị đơ cái HS ra vậy? reset 4mart rùi vẫn bị đơ :( haiz

bunrieucua

Mới jaf xong hồi sáng xài ổn,có tin nhắn tới đều nhận đc và chạy mượt nhưng sao bây giờ có tin nhắn tới nó bị đơ cái HS ra vậy? reset 4mart rùi vẫn bị đơ :( haiz
Có bug rồi nè Anther pro:))

chanhkho1908

bạn cho mình xin cái theme anna với, mình down mấy cái theme toàn thiếu icon thôi, ttpod và isms ko có icon, chỉ có theme của bạn có

Anther1991

Coi chừng cài nhầm phần mềm "độc" rồi. Tui xài 5 bữa nay nhận tin nhắn có bị gì đâu. ;;)

natan

Anther cho mình xin cái fix lỗi chơi game farmfrenzy được kô vậy

quachphuthien_1

Sao mình chaỵ Ramblow thì nó bị văng ra nhỉ...bản CFW này không thể chạy Ramblow hả chủ topic..thanks..

chanhkho1908

vào danh bạ chậm quá, cái vòng quay quay 5s mới vào dc, fix đi bạn ơi
khi có người gọi đến 2 thanh trượt giật giật, nhạc chuông cũng giật :(