• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 TIẾNG VIỆT 5230 V21.0.4 BY WIMAX

huybehp

cái này k có chủ đề màn hình, chỉ để đc 1 home...vs chưa có rompat nên k cài đc hiệu ứng...dùng fw c6 thjk mỗi cái đổi hiệu ứng ngoài home mà giờ chưa làm đc:(
cái này k gõ đc tiếng việt
ngoài home chủ k add đc tên vào thanh danh bạ

Chỉnh sửa cuối:

hai2041992

cái này k có chủ đề màn hình, chỉ để đc 1 home...vs chưa có rompat nên k cài đc hiệu ứng...dùng fw c6 thjk mỗi cái đổi hiệu ứng ngoài home mà giờ chưa làm đc:(
cái này k gõ đc tiếng việt
ngoài home chủ k add đc tên vào thanh danh bạ

máy đã hack nên rompat có thể tự setup thêm vào mà tìm trong 4um mình ấy

angelboy12

ung ho bac. Lam ban v2 nhu da noi nhu tren di hjhj. Co them 4x4 nua va go tieng viet nua nha hjhj.xin loi viet ko dau vi dung ban c6 hjxhjx ngai qua mod nhac nho thj met hjxhjx

shirooo

làm sao để trong phần lịch có thêm âm lịch luôn vậy bạn, bày mình với, đang tập cook ^^

Kelvezu

preview V2 thui mà, chưa release, có thể mình chờ khi fix camera bug mới ra V2 lun ^^

Wimax ơi mình thấy v1 ổn rồi, chỉ cần fix camera nữa thui là được, khi nào rảnh bác làm cái đó đi ^^