• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 TIẾNG VIỆT 5230 V21.0.4 BY WIMAX

anhhiepdhktcn

Chết tớ bạn à. Mạng cùi. có 60kb/s làm sao up hết đống nhạc mp3 320 kb/s? Mỗi bài toàn từ 8mb trở lên. Tự bạn lên google kiếm lời bài hát add vào. Thế có khi lại nhanh

uh,dú sao cũng cám ơn bác.MÀ bác chỉ cần up mấy cái file Lyrics ấy .còn bài hát tớ tự donw>>thanks nhé.Hôm nọ dùng TTpod nó tự download lỷic về nên giờ chỉ việc copy xang thư mục music[>>chạy ngon bác ah.:p>>Bác up cho em mấy file lyric nhé,càng nhiều càng ít.hjhj/COLOR]

vantrong83

uh,dú sao cũng cám ơn bác.MÀ bác chỉ cần up mấy cái file Lyrics ấy .còn bài hát tớ tự donw>>thanks nhé.Hôm nọ dùng TTpod nó tự download lỷic về nên giờ chỉ việc copy xang thư mục music[>>chạy ngon bác ah.:p>>Bác up cho em mấy file lyric nhé,càng nhiều càng ít.hjhj/COLOR]

Trời ơi. Cách của tớ là add thẳng vào file mp3 chứ ko để file lyric rời.
Giờ chạy vô từng file lôi ra.... Tớ chết thật cho bạn coi

anhhiepdhktcn

Trời ơi. Cách của tớ là add thẳng vào file mp3 chứ ko để file lyric rời.
Giờ chạy vô từng file lôi ra.... Tớ chết thật cho bạn coi

HIHI,thế thôi vậy.tớ fungd TTpod load lyric về vậy

tiện thể hổi bác WM về vấn đề này.em thấy trên mạng có tin d đồn Nokia 5230 ép xung đến 800MHz!!
vậy bác xem có biết cách làm ko?ép xung thì tuổi thọ của máy có giảm ko?Dáng le x em post bên kia nhưng tiện thể hỏi bác luôn,mong anh em thông cảm

vantrong83

HIHI,thế thôi vậy.tớ fungd TTpod load lyric về vậy

tiện thể hổi bác WM về vấn đề này.em thấy trên mạng có tin d đồn Nokia 5230 ép xung đến 800MHz!!
vậy bác xem có biết cách làm ko?ép xung thì tuổi thọ của máy có giảm ko?Dáng le x em post bên kia nhưng tiện thể hỏi bác luôn,mong anh em thông cảm

Trả lời giùm WM>
Có thể nhưng ko lên được 800MHz đâu bạn nhé.
Tất nhiên tuổi thọ của các thiết bị sẽ bị giảm nhiều vì bắt nó phải chạy ở tốc độ cao hơn mức cho phép
Chuyện đó trên PC gọi là Over Clock
Tốt nhất nếu ko cần thiết thì ko nên ép xung bạn à.
Còn cách làm thì mình thấy đã có rồi.
Nếu có ép xung thì người ta chỉ ép trong 1 thời gian ngắn để test thôi chứ ko ai ép trong thời gian dài.
===>>> CHắc chắn là hỏng máy

anhhiepdhktcn

Trả lời giùm WM>
Có thể nhưng ko lên được 800MHz đâu bạn nhé.
Tất nhiên tuổi thọ của các thiết bị sẽ bị giảm nhiều vì bắt nó phải chạy ở tốc độ cao hơn mức cho phép
Chuyện đó trên PC gọi là Over Clock
Tốt nhất nếu ko cần thiết thì ko nên ép xung bạn à.
Còn cách làm thì mình thấy đã có rồi.
Nếu có ép xung thì người ta chỉ ép trong 1 thời gian ngắn để test thôi chứ ko ai ép trong thời gian dài.
===>>> CHắc chắn là hỏng máy

cám ơn nhé.mình thấy tốc dộ của máy giơ cũng ká ổn rồi.giờ ăn chắc mặc bền vẫn tốt hơn.hjhj

đang cook típ ^^ sẽ hoàn hảo hơn nữa
đang cố sữa lỗi camera trên C6 v20 5230

trời,bác WM làm anh em sốt ruột quá.bác làm dc bản v21.00.4 thì úp luôn đi,thấy mấy anh em mong ghê quá:D

wimax16vnn

cám ơn nhé.mình thấy tốc dộ của máy giơ cũng ká ổn rồi.giờ ăn chắc mặc bền vẫn tốt hơn.hjhj

trời,bác WM làm anh em sốt ruột quá.bác làm dc bản v21.00.4 thì úp luôn đi,thấy mấy anh em mong ghê quá:D

ko viết chữ đỏ nha
cứ từ từ đi, c6 v11 thì tuyệt hảo rùi
h đang mong c6 v20 cũng như vậy ,rùi JAF 1 lần lun

thainguu

cái này là CFW lại từ PFW C6 5230 phiên bản v20 của C6 gốc phải ko các bác? PNHT chưa release bản v20 nữa...

quyrombinhduong

Huynh WM up bản V2 cho anh em được dùng thử đi, em dùng nhiều bản rồi mà chưa thấy bản nào pin xài qua 1 ngày cả! Huynh rảnh thì up lên giùm em, em flash để kiếm pin xài qua 1 ngày chứ đi học mà cứ mang theo sạc hoài. Up lên giúp em trong khi chờ các bản khác hoàn thành . thanks bác ;;)

wimax16vnn

hơn 1 ngày trãi nghiệm C6 v20 , cuối cùng đã way về C6 v11
cook thêm 1 số thứ mới vô V2 ... ^^