• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 TIẾNG VIỆT 5230 V21.0.4 BY WIMAX

darkness90vt

bữa trước bận quá h mới up http://www.mediafire.com/file/hc33vkc7112826b/battery mod.rar còn bản cfw thì dành thất hẹn tới khi fix được cái camera đã, demo trước vài tấm hình :D
sau 1 time sử dụng thì ram còn khoảng nhiu đây
với cái theme

Chỉnh sửa cuối:

angelboy12

winmax ôg qua pnht vào diển đàn. Thấy có 1men ùp lên hjnh như là file sưa lôi camara đó. Lên xem đi

wimax16vnn

@ darkness90vt: theme màu mè wá há.^^ ram trống hơn ít sao với V2 final của mình, V2 final mình ưng nhất là RAM , khởi động là 62-63MB, dùng ổn định là 52-53 MB
cho hỏi bạn là mod pin bạn xử lý những gì trong file txt vậy? do mình cũng có 1 mod pin nhưng cách xử lý theo kiểu khác . thanks

anhhiepdhktcn

mấy anh em pro thật.Nhưng quan trọng là rất nhiệt tình.Riêng khoản này đã đáng thanks 1ngan lần rồi :DAh,bác WM ơi,Tiện thể bác cho giúp e cai HS OraTsu vào CFW nhá.Thấy nó có mục MENU ở ngoài HS nên đỡ phải ấn nút TRẮng>đỡ hỏng máy.hoặc HS nào vào MEnu chính từ ngoài màn hình chủ mà ko cần ấn phím Trắng nhé.>>Tớ nghĩ nhiều người thik vậy vì máy bền hơn.Với lại bác cho em link hoặc hướng dẫn em up dàn nhạc mới nhé>cái này em chưa biết>>cám ơn nhiều nha

wimax16vnn

mấy anh em pro thật.Nhưng quan trọng là rất nhiệt tình.Riêng khoản này đã đáng thanks 1ngan lần rồi :DAh,bác WM ơi,Tiện thể bác cho giúp e cai HS OraTsu vào CFW nhá.Thấy nó có mục MENU ở ngoài HS nên đỡ phải ấn nút TRẮng>đỡ hỏng máy.hoặc HS nào vào MEnu chính từ ngoài màn hình chủ mà ko cần ấn phím Trắng nhé.>>Tớ nghĩ nhiều người thik vậy vì máy bền hơn.Với lại bác cho em link hoặc hướng dẫn em up dàn nhạc mới nhé>cái này em chưa biết>>cám ơn nhiều nha

đặc điểm của C6 là chỉ có 1 HS widget ko có thêm HS dc nha
còn có menu khỏi fải bấm nút trắng thì V1 mình có tích hợp rùi đó

wimax16vnn

Tạm thời chưa úp V2 dc. mình chờ xem fix lỗi camera và có lên dc C6 V20 ko đã rùi sẽ up sau ^^

herter

hix anh wimax16vnn oi !hum nay là ngày 1/12 rùi update lên cho anh em đi !!!!! thankssssssssssssssss

anhhiepdhktcn

WM ơi,sao tớ update dàn nhạc rồi và cũng reset maý rồi sao ko thấy có gì thay đổi?nghe bác nói là nó có phần hiện lời bài hát ah?ở mục nào vậy?tớ đang dùng tiếng anh

vantrong83

WM ơi,sao tớ update dàn nhạc rồi và cũng reset maý rồi sao ko thấy có gì thay đổi?nghe bác nói là nó có phần hiện lời bài hát ah?ở mục nào vậy?tớ đang dùng tiếng anh

Cập nhật bằng tay bạn nhé. Như vậy ổn định hơn, vì mình thấy nhiều người bị mắc lỗi khi cook vào Rom
Nếu muốn hiện lời bài hát thì bạn phải chép lời bài hát ý vào chung với thư mục chứa bài hát
Đổi tên lytric trùng tên với bài hát
Hoặc dùng soft edit tag của file mp3, chép lời bài hát vào tag litric.
Mình hôm qua đã add lytric vào file mp3 được hơn 100 bài.
Nói chung là tuyệt
Nếu có lời thì nó tự hiện hoặc vào menu chọn hiện lời bài hát.

PS: dùng soft Tag&Rename rất tuyệt bạn nhé

Chỉnh sửa cuối:

anhhiepdhktcn

Cập nhật bằng tay bạn nhé. Như vậy ổn định hơn, vì mình thấy nhiều người bị mắc lỗi khi cook vào Rom
Nếu muốn hiện lời bài hát thì bạn phải chép lời bài hát ý vào chung với thư mục chứa bài hát
Đổi tên lytric trùng tên với bài hát
Hoặc dùng soft edit tag của file mp3, chép lời bài hát vào tag litric.
Mình hôm qua đã add lytric vào file mp3 được hơn 100 bài.
Nói chung là tuyệt
Nếu có lời thì nó tự hiện hoặc vào menu chọn hiện lời bài hát.

PS: dùng soft Tag&Rename rất tuyệt bạn nhé

Ôi,nhiều thế ah?100 bài cơ ah?chắc làm lâu lắm.Tiện thể bạn up lên dc ko bạn?hoặc bạn gửi cho mình theomail anhhiep.dhktcn@gmail.com nhe.Cám ơn bạn nhiều

vantrong83

Ôi,nhiều thế ah?100 bài cơ ah?chắc làm lâu lắm.Tiện thể bạn up lên dc ko bạn?hoặc bạn gửi cho mình theomail anhhiep.dhktcn@gmail.com nhe.Cám ơn bạn nhiều

Chết tớ bạn à. Mạng cùi. có 60kb/s làm sao up hết đống nhạc mp3 320 kb/s? Mỗi bài toàn từ 8mb trở lên. Tự bạn lên google kiếm lời bài hát add vào. Thế có khi lại nhanh

wimax16vnn

tuần này nếu ko có c6 v20 và fix camera thì tuần sau mình sẽ ra v2 final này
đang onli bằng c6 5230 v2 final by wimax, hii