• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.041 TIẾNG VIỆT TRÊN 5230 BY WIMAX

wimax16vnn

Tìm ra nguyên nhân làm hao ram rùi, đó là i-sms, profile schedule, effect. Hiện đang chạy opera mini 5 còn 30MB, lúc khởi động thì 49-51MB

xài đầy chtrình chạy ẩn rùi lên than sao RAM ít. botay.com
wa thi sẽ có V2 rùi V3 rùi V4 ( có thể là V5 nữa ) , chứ ko có chuyện từ V1 nhảy tọt lên V4 đâu =)

girl_da_tinh93

wa thi sẽ có V2 rùi V3 rùi V4 ( có thể là V5 nữa ) , chứ ko có chuyện từ V1 nhảy tọt lên V4 đâu =)

Nói chung V1 này của bạn là ổn rồi. Mod ít nên k có lỗi, mà toàn mod cơ bản và hữu dụng . Ra V2,V3... mà chỉnh sữa nhiều lại lỗi tùm lum cho mà xem :))

v2honline

Đổi tên v4 hay v5 thành v2 rùi ra 1 lần lun, để thui mất công flash lại hoài :(

wimax16vnn

Nói chung V1 này của bạn là ổn rồi. Mod ít nên k có lỗi, mà toàn mod cơ bản và hữu dụng . Ra V2,V3... mà chỉnh sữa nhiều lại lỗi tùm lum cho mà xem :))
mình đang xài V4 nè, lỗi mò có cả tháng cũng chả ra :))
V1 mà mod ít nữa thì cũng potay, đó là tất cả mod của C6v11 final đem wa hết đó, cũng khá đầy đủ rồi , thậm chí có mấy mod bên duythanh , ngocha bản mới nhất cũng chả có nữa đó
V4 = V1 + khoảng mười mấy mod mới thôi :))
Đổi tên v4 hay v5 thành v2 rùi ra 1 lần lun, để thui mất công flash lại hoài :(

;;) ;;)

anhhiepdhktcn

bản V4 của bác có mod thêm cái nè ko bác Wm 'Bổ xung 1 số mã video WMV,RMVB,RM,FLV và AVI'????>nếu dc thì tiện quá

ah,các pro cho em hỏi muốn thay đổi hiệu ứng làm thế nao?
em đọc trong diễn đàn thấy bảo như sau " Các bạn down về giải nén, xóa tên chỉ còn effects rồi copy vào C:\resource\ sau đó appy c2z trong rompather" nhưng em dùng xplorer copy vô C:\resource\ thì nó báo " can't not creat efects" >dùng Filebrowser thì báo 'ko thể thực thi vì lý do bảo mật'>>bậy giờ phải làm thế nào hả các bac?

wimax16vnn

bản V4 của bác có mod thêm cái nè ko bác Wm 'Bổ xung 1 số mã video WMV,RMVB,RM,FLV và AVI'????>nếu dc thì tiện quá

ah,các pro cho em hỏi muốn thay đổi hiệu ứng làm thế nao?
em đọc trong diễn đàn thấy bảo như sau " Các bạn down về giải nén, xóa tên chỉ còn effects rồi copy vào C:\resource\ sau đó appy c2z trong rompather" nhưng em dùng xplorer copy vô C:\resource\ thì nó báo " can't not creat efects" >dùng Filebrowser thì báo 'ko thể thực thi vì lý do bảo mật'>>bậy giờ phải làm thế nào hả các bac?

bật open4all chưa ? mà đòi copy vậy

anhhiepdhktcn

hj,cám ơn bác,cu ws nghĩ cái open4all dc bật tự động như mấy bản côk trước.hj

wimax16vnn

hj,cám ơn bác,cu ws nghĩ cái open4all dc bật tự động như mấy bản côk trước.hj

kaka, V4 mới có RP+ auto
V4 mình đang xài cũng có rồi, nhưng mình test thử 1 file RMVB thì nó chạy dc nhưng giật tung trym ^^
nay đang thi cử , wa thi sẽ build V5 , và có thể sẽ up dần V2 3 4 cho mấy bạn xài

cloudzxz

@wimax : bạn làm ơn bỏ giùm mình swipe unlock đc ko :-t Cái này xung đột vs jbak taskman :(

anhhiepdhktcn

kaka, V4 mới có RP+ auto
V4 mình đang xài cũng có rồi, nhưng mình test thử 1 file RMVB thì nó chạy dc nhưng giật tung trym ^^
nay đang thi cử , wa thi sẽ build V5 , và có thể sẽ up dần V2 3 4 cho mấy bạn xài

hj,flash di flash lại cuối cùng vẫn quay lại bản của bác:D,em đang dùng v1,thấy ổn,đang dùng lightcontrol để mức sáng 14,dùng 1 ngày rùi mà vẫn chưa hết vạch nào.em kết nhất cái theme nokia theme white vì nó khá đẹp,trông giản dị và đặc biệt để mức sáng màn hình thấp nhất vẫn nhìn rõ(bản sau bác giứ cái theme nỲ nhé.hj)>dùng đang ổn nhưng nghe bác nói về v2,3,4...n mà thấy thik quá nên cố đợi bác up lên để flash>bác up nhANH NHANH LÊN NHÁ>Hjhj>THANKS TRƯỚC=D>

wimax16vnn

kaka, trc h theme def mjh moj xaj, h ban noj caj theme trag sag mau nen khj ha do sag mh xaj van tot ,1 y hay do.
Theme nokja whjte mjh xoa dj trog v4 roj,neu can se cho vo laj, v4 co theme nserj mjh thay cug kha lam.
Ban up vaj tam theme nokja whjte cho mjh xem laj dc k?

anhhiepdhktcn

kaka, trc h theme def mjh moj xaj, h ban noj caj theme trag sag mau nen khj ha do sag mh xaj van tot ,1 y hay do.
Theme nokja whjte mjh xoa dj trog v4 roj,neu can se cho vo laj, v4 co theme nserj mjh thay cug kha lam.
Ban up vaj tam theme nokja whjte cho mjh xem laj dc k?

ok,đợi em chút

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 17 minutes:

sặc,chẳng hiểu sao em chụp bằng sreensnap mà ko úp dc lên hả bác,up lên toàn báo dấu '!' t ức là ko dc?bác chỉ giúp em đi!

hay là cỡ nó to quá hở bác?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

ec ec,nghịch cái screens nap động phải mục Shortcut key giờ nó chuyển thành 'no key'>>ko chup dc nữa>làm sao đây hả bác?>

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

hix,tìm thấy trong phần up file thấy file jpg ghi max là 200k,max width la 640 và Max Height 480 vậy mà hình của em ko up dc>> em nén trong rar rồi gửi cho bác vậy

Chỉnh sửa cuối:

v2honline

Chừng nào hết thi học kì chắc ảnh up đóa. Ráng làm trước christmas nha anh, tới christmas đi khoe pạn pè :)

v2honline

Mấy topic kia rầm rộ, ào ạt, topic của anh WM tạm gác lại chờ đợi wa kì thi hk1 => topic này chăm wá :) Hy vọng anh WM sẽ làm hài lòng mọi người để chuộc lại sự vắng vẻ trong thời gian dài (hàng trăm giờ đồng hồ :) )
@WM : anh up luôn thẳng version cuối cho ae chứ up chi từng cái, tốn tiền net, tốn công flash và ....
Ps : Hum nay thi Văn thậm tệ lun, vớt vác được 5đ T-T Mai thi Toán chuyên vs môn Anh, hok pít ra sao đây !!!!

v2honline

@WM : Anh ra ver mới nhất thì pm cho em bằng tin nhắn trong forum, list giúp em mấy cái vượt trội hơn bản của duythanh nha ! Thank anh !!!!