• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.041 TIẾNG VIỆT TRÊN 5230 BY WIMAX

v2honline

Tới đó rùi tính anh, h lo trước mắt ik, seo chờ sung rụng dc, phải lụm sung đã rụng mà ăn chứ :">
N8 port dc mới lạ, máy này íu xìu, seo port zô dc ?

v2honline

Rùi, tình hình là tối nay hok có V3 vọc. Bên 5233 vs 523x (x khác 0) wa' cho`y bản lun, update liên tục. Thế mà anh WM ra bản mới hok up cho anh em j hết, pùn ghê :(

v2honline

tình hình là tuần sau thi HK rùi, tạm thời nghỉ ko cook nữa ...
Tuần sau thi hk thì bi h anh up lên sản phẩm hiện thời ik. Kiu ông anh up nghe khó wá ta, nhà em mừ ở gần nhà ông anh thì em wa lục máy copy về flash rùi :)

v2honline

Rùi, hem có phản hồi j lun. Anh WM ới ới ới, tranh thủ chủ nhật treo máy up cho anh em ik. Nhanh nghen anh, chiều nay 3h em flash liền !!!!

v2honline

Bi h là 6h hơn, WM vẫn ko thấy đâu.
À anh WM ơi, game mte (java) vs shmessenger chạy hồi lâu tự nhiên nay xuất hiện lỗi java, anh pít nó bị j hem?

wimax16vnn

mình đâu nói sẽ up V4 hum nay đâu mà chờ chứ
ko xài mấy cái java đó, a xài ebuddy vẫn bt , ko báo lỗi java j cả

quyrombinhduong

Thôi up lên đi bác, coi như bác làm việc tốt trước khi thi sẽ gặp nhiều may mắn cũng như làm bài thi tốt. GOOD LUCK \-/

v2honline

mình đâu nói sẽ up V4 hum nay đâu mà chờ chứ
ko xài mấy cái java đó, a xài ebuddy vẫn bt , ko báo lỗi java j cả
quyrombinhduong nói đúng đó anh, up lên rùi anh em pdaviet sẽ chúc anh thi tốt bằng những cái thanks quý báu :)