• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

C6 V20.0.041 TIẾNG VIỆT TRÊN 5230 BY WIMAX

wimax16vnn

Bạn đem về máy, dùng nokia firmware editor (NFE) xóa folder effect có sẵn trong rof2 rùi lấy effect của rof2 bản nào bạn thích chép vào. Mình xài bản này cook thêm cái effect ánh sao lấp lánh của ngviethoa bên bản của 5233 nè :)

Anh wm ơi, chừng nào anh up v4 lên zạ? Up trong tối nay được hông? Nhà em đang cúp điện, có điện lại là flash liền. Nghe anh giới thiệu mà thèm :)

bạn nói vậy, chắc bạn cũng có tìm hỉu wa việc cook, ra 1 bản CFW cho ae thử xem sao đi ^^

v2honline

bạn nói vậy, chắc bạn cũng có tìm hỉu wa việc cook, ra 1 bản CFW cho ae thử xem sao đi ^^
Hix, mún lém chứ nhưng em đang học, chương trình Toán chuyên nặng wá chiếm mún hết time nên hok còn time để cook từ đầu nữa. Bởi zị nên em lấy fw đã cook cơ bản về nấu thêm cho chín theo ý mình thui :)
@cloud : lúc đóng gói lại bạn nên đóng gói ở máy mạnh trung bình (đừng đóng gói trên máy cổ nha) và khi thực hiện thì tắt tất cả ứng dụng nhất là ie, firefox, yahoo, ... vì máy dễ đứng khi đóng gói lém. Bạn có thể dùng process explorer để theo dõi tiến trình thực hiện. Lúc đóng gói, chương trình sẽ treo (not responding) nên ko đc thu nhỏ, phóng to hay cố nhấp vào cửa sổ chương trình. Thời gian chờ đóng gói tầm 10ph-30ph tùy máy.

wimax16vnn

thêm 7 trang kí tự
theme effects vào V4 lun cho FULL ^^ ( tuy ko thik 2 cái đó lắm )

@v2honline : tầm 8 ph cho máy cùi thôi :))
xin YH làm j thế ?

v2honline

Em xin yahoo anh để có j cập nhât thông tin & xin ý kiến chỉ giáo để cook thêm cho tốt theo ý mình :)

Ờ mà sao máy em chạy chậm dữ zậy ta? Máy chạy win 7 vẫn mượt mà. Chắc hôm đó để cái yahoo + firefox nên chậm chạp, ram 1GB chắc bị nuốt hết rùi :)

bente402

Sao káj đèn trắg ság h0n 2đèn kia vay mấy pác..có phần mềm nao tắt dc lun 3 kaj đèn khj sử dụg ko

bente402

Light ctrl xàj fw nay tắt đèn phím k dc..fw ph0t0n tắt m0j dc..hao pjn la do mấy káj đèn ấy..tắt dc lux su dug la ok

bente402

Lúc trc xài fw ph0t0n tắt dc phjm em xàj dc 2,5 pua do pác..wa fw c6 tắt k dc nen 1,5 ngay la phaj sac..hjc..sao fw c6 k fjx dc loj nay hả pac..mấy kaj đèn khjn khjn sao ấy

wimax16vnn

Lúc trc xài fw ph0t0n tắt dc phjm em xàj dc 2,5 pua do pác..wa fw c6 tắt k dc nen 1,5 ngay la phaj sac..hjc..sao fw c6 k fjx dc loj nay hả pac..mấy kaj đèn khjn khjn sao ấy

uhm , nó khjn khjn vậy đó, mở máy "vặt" chân 3 con đèn đỏ, xanh, trắng đó đi bạn =))

v2honline

Up ik anh WM ơi, 042 đợi lên sau ik, tới đó ra phiên bản khác chứ h đợi lâu wa' :(