• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

tohoai90

Anh em ai có nhu cầu làm logo mạng cứ gửi yêu cầu vào đây mình sẽ làm giúp..Các bạn chỉ cần dùng PM Animsprite sau đó Move logo này vào thư mục animSpiter==>Choose Sprite==>Position Set= tuyệt vời

anh giúp em nhé trả công = thank ok. chữ là
Tô Hoài or Mr Boynet
giúp nhé
anh gửi qua mail luôn nhé boynet_90@yahoo.com
làm xong em thank nhé

tu2179

Bạn cho mình xin cái logo Quang Tú. Viết được có dấu thì càng tốt. Hoặc là tu21789 nhé.

krungthep99

Làm dùm em chữ : pi thiếu gia. Em sài N95 8G. Thank trươc nha !

Chỉnh sửa cuối:

tranduc00

HAY QUÁ.CÁM ƠN RẤT NHIỀU.ĐỂ VỀ NHÀ EM LÀM THỬ XEM THẾ NÀO ĐÃ NHA.NẾU THÀNH CÔNG EM SẼ THANK BÁC NHIỀU

Auto

chúc bạn vui vẻ;)
^^ nói thật nha!
Rất là đẹp ;)
Kiểu chử đẹp, màu xanh rất đẹp luôn ;)
mình chưa từng khen ai như bạn nhé ;;)
Mà nè, nền k tr0ng suốt đúng hem ;;)
Hình interner1 edit dùm mình to hơn 1tí nữa yyyyy :D
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

^^ nói thật nha!
Rất là đẹp ;)
Kiểu chử đẹp, màu xanh rất đẹp luôn ;)
mình chưa từng khen ai như bạn nhé ;;)
Mà nè, nền k tr0ng suốt đúng hem ;;)
Hình interner1 edit dùm mình to hơn 1tí nữa yyyyy :D
Posted via Mobile Device

:D Chi có 2 hình đầu tiên là không có nền trong suốt thôi bạn ah, còn lại là nền trong mà. cái này chắc là như ý:))

onlylove80

ban oi sao khong thay dg link de dơload vay
neu co thi lam on cho minh voi nhe
thank

Không cần link lung gì hết,,:D Bạn muốn down hình nào về thì di chuyển con trỏ vào hình đó và click chuột phải rồi chọn " Save Picture as..." sau đó chọn ổ đĩa mà lưu vào thôi..;)

ducbmtn70

cho mình hỏi muốn bỏ cái nền đi, chỉ hiện chữ ko thui thì làm sao vậy? còn tạo chữ màu và nhấp nháy như mấy tấm hinh onlylove80 làm ở trên thì lấy hình ở đâu vậy? bạn cho mình ít hình mẫu về tự làm đc ko? thanks nhìu.

onlylove80

cho mình hỏi muốn bỏ cái nền đi, chỉ hiện chữ ko thui thì làm sao vậy? còn tạo chữ màu và nhấp nháy như mấy tấm hinh onlylove80 làm ở trên thì lấy hình ở đâu vậy? bạn cho mình ít hình mẫu về tự làm đc ko? thanks nhìu.

Để làm chữ không thôi thì bạn phải làm trên nền trong suốt..cái này thì bạn phải làm trên PC..còn chữ mầu và nhấp nháy thì bạn có thể làm trên Điện thoại được..Cách làm và các công cụ để làm mình đã Hướng dẫn ở trang #1. bạn wa đó xem nhé..;;) Bạn dùng Giftailor ==> Chọn phân tích Gif==> chọn logo.gif của mình ==>ok. sau đó bạn vào X-plore xem từng bức hình vừa phân tích được..Bạn sẽ hiểu cách làm thôi. nhớ là xem theo thứ tự từ hình 1..2..3.. bạn nhé. Bạn down 2 hình dưới kia về dùng Giftailor Phân tích(bung nén) rồi làm nhé..Chúc bạn thanh công!

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Cho em hỏi cái. Bây giớ có hình rồi, làm sao để thay logo ? Giúp em nha.
Em phải dùng phần mềm Animprite thì mới thay logo được. Có logo rồi thì em di chuyển logo vào thư mục nơi chứa các ảnh gif( E:/AnimSprite...) Sau đó Bạn mở chương trình AnimSprite=>Choose Sprite..để chọn logo hoặc ảnh động=>Positon Set...để di chuyển logo lên vị trí mà bạn muốn==>Ok
Em tìm Animprite dành cho S603rd nhé,, trong diễn đàn có đó.:D