• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

HuynhThanh

Bạn có thể làm dùm mình cái logo theo đúng chuẩn của Vinaphone mà chớp chớp được không bạn. Luôn Mobifone nữa cũng được, thanks bạn trước nhé!

PS: Trong suốt bạn nhé, mình không thích có nền!

Chỉnh sửa cuối:

Vothikieu

sao phan mem sua anh mình đánh chữ mà chẳng tháy chữ ở trên hình gì cả vậy?

youngknow

Nhờ tí!

Này bro ôi ! Hộ tớ làm nền 2 cái ảnh này trong suốt với !
Đừng thêm bất ký 1 cái hiệu ứng nào vào nha ! Không thay đổi gì hết, chỉ làm cho nền bức anh trong suốt thôi !

onlylove80

Bạn có thể làm dùm mình cái logo theo đúng chuẩn của Vinaphone mà chớp chớp được không bạn. Luôn Mobifone nữa cũng được, thanks bạn trước nhé!

PS: Trong suốt bạn nhé, mình không thích có nền!

Bạn không nói rõ là mầu gì kích thước bao nhiêu nên mình làm chung chung nhe:D

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

sao phan mem sua anh mình đánh chữ mà chẳng tháy chữ ở trên hình gì cả vậy?

Em nhập văn bản xong thì phải ấn phím(*)là bảng công cụ. Sau đó chọn ô có chữ (A) thì mới chèn được chữ vào..sau đó ấn phím (#) là bảng mầu, chọn mầu nào thì kích vào ô mầu đó...muốn chữ to hơn thì em vào [Kiểu chữ]=>Chuẩn=>latin19..latin12..tùy ý.;;) Khi đã xong nhớ lưu lại nhé. Làm xong chữ rồi em dùng Giftailor để ghép những hình đó lại với nhau tạo thành 1 hình Động..muốn sự chuyển động nhanh or chậm thì vào phần tùy chỉnh tốc độ nhé..Chúc em làm được những logo động như ý=D>

onlylove80

Này bro ôi ! Hộ tớ làm nền 2 cái ảnh này trong suốt với !
Đừng thêm bất ký 1 cái hiệu ứng nào vào nha ! Không thay đổi gì hết, chỉ làm cho nền bức anh trong suốt thôi !

Mình rất tiếc đã không thể giúp bạn được ..:( Vì đó là hình đã có sẵn nên mình không thể làm nền trong suốt được bạn ah. Sorry!!

HuynhThanh

Bạn không nói rõ là mầu gì kích thước bao nhiêu nên mình làm chung chung nhe:D

Bạn làm cho mình lại lần nữa logo của vinaphone và mobifone nhé, màu đỏ và tím, kích cỡ như hình "VNDEP" nha bạn, nhưng cho tốc độ chớp chậm lại nha bạn, khoảng 2s chớp 1 lần! Và thêm 1 cái chớp cực nhanh nữa nha! Thanks!

PS: Sẵn tiện bạn làm dùm mình cái viettel luôn nha, cho chớp cực nhanh luôn nha bạn!

Chỉnh sửa cuối:

baongoc557

bạn làm cho mình giống của bạn hiếu duyên và bạn ngọc tuân đó,mình sài mạng vina

baongoc557

ngoc tuan hình có nền vàng đó,với thêm vài kiểu chớp chớp đi và thêm vài kiểu nữa đi ji cug dc

baongoc557

bạn cho mình xin thêm kiểu giống chữ ngoc thanh ở bài #4.bạn làm dùm mình 2 tên nghe:1 la Minh Huy,2 là Huy Thương,làm phiền bạn cảm ơn bạn nhiều lắm

huyphong7722

bạn onlylove80 ơi làm giùm mình cái logo mạng TUYẾT NHI giống trang 50 nhé.mình cám ơn bạn rất nhiều.

senshin

cái này của bạn hay đó. bạn làm dùm mình chữ THANH TÙNG chạy kiểu từng chữ một được không? kiểu thế này nè T--> H--->.....thanks bạn trước.