• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

culong007

Anh ơi anh làm giúp em chữ HUU TAI MOBILE được không nếu được thank anh nhiều!:):):):):)

bacdajgia

giúp em với

bac onlylove 80 oi.Bác làm giúp em 1 kái logo với.tên là "Bắc Dinh" bác ah.giúp em với nha.Thanks bác nhiếu

ngocthanhdhgtvt

Mình xin được chia sẻ với mọi người 1 cách tạo logo mạng mới có thể nói rất đôc đáo..Bình thường nếu muốn thay logo mạng chúng ta hay dùng OplogoMan, nhưng với cái đó rất nhàm chán:D giờ đây chúng ta có thể tạo ra 1 logo mạng rất sống động với dòng chữ tên bạn và người yêu chạy qua chạy lại hoặc nhấp nháy đôi mầu. sự sinh động đến đâu là tùy thuộc vào bạn.

bạn có thể làm cho mình dòng chữ Ngọc Thành hoặc không dấu Ngoc Thanh với khổ anh 97*25 không vậy , thanks

onlylove80

bạn có thể làm cho mình dòng chữ Ngọc Thành hoặc không dấu Ngoc Thanh với khổ anh 97*25 không vậy , thanks

của bạn đây..;)ban có thể dùng giftool để điều chinh lại tốc độ xoay của logo = cách chép logo vào mục gif của giftool: move logo==> E/Python/gif. sau đó mở Giftool => gif => sửa đổi. Đối với logo xoay này bạn chỉ cần chỉnh tốc độ cho hình 1 thôi.VD: khung hình 1: 5...2:5....3:5....4:5..v.v. thì bạn chỉnh khung hình 1 lên 10 là được. sau đó save la ok.;)

onlylove80

Các bạn chú ý: Đối với những logo có nền trong suốt khi cài vào sẽ vẫn bị lộ chữ Viettel or Vinaphone.. Vì vậy để khắc phục điều này các bạn nên dùng OlogoMan để tạo 1 logo mạng không có chữ. Như vậy khi dùng logo động nền trong suốt sẽ rất đẹp..Tùy vào mỗi themes(giao diện) các bạn dùng Giftailor chụp màn hình chính sau đó mở OplogoMan Changer cái hình giao diện mà bạn vừa chụp làm logo.. lưu ý là phải lấy khung hình logo sao cho khớp với phần có chữ Viettel... như vậy sẽ không bị lộ khi dùng logo nền trong suốt..Chúc anh em zui ze?

youngknow

Bạn ơi ! Làm hộ mình logo này với, nền trong suốt size :97x25 không nhấp cần nhấp nháy ! Phối màu đẹp đẹp tí là đc!
Logo có tên là : Mào Ké

Thank trc'''

tu2179

Bạn làm hộ mình cái chữ Lê Quang Tú. Hiện từng chữ ra 1 được không. L -> ê -> Q -> ...

onlylove80

Bạn làm hộ mình cái chữ Lê Quang Tú. Hiện từng chữ ra 1 được không. L -> ê -> Q -> ...
Bạn muốn làm chữ mầu gì? Nếu làm từng chữ ra 1 thì kg có nền trong suốt đâu bạn ah.

Posted via Mobile Device

lascivions

Mình xin được chia sẻ với mọi người 1 cách tạo logo mạng mới có thể nói rất đôc đáo..Bình thường nếu muốn thay logo mạng chúng ta hay dùng OplogoMan, nhưng với cái đó rất nhàm chán:D giờ đây chúng ta có thể tạo ra 1 logo mạng rất sống động với dòng chữ tên bạn và người yêu chạy qua chạy lại hoặc nhấp nháy đôi mầu. sự sinh động đến đâu là tùy thuộc vào bạn.
kho ghe.chang hieu

tu2179

Bạn muốn làm chữ mầu gì? Nếu làm từng chữ ra 1 thì kg có nền trong suốt đâu bạn ah.

Posted via Mobile Device

Thế cũng được. Bạn làm cho mình 2 cái. 1 nền màu đen và 1 màu trắng. Chứ mầu gì cũng được.
Tiện thể làm luôn hộ chữ Trần Đại Nghĩa. Trong suôt có lửa nhé. thank nhiều.

Chỉnh sửa cuối: