• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

kute_1988

Mình xin được chia sẻ với mọi người 1 cách tạo
Logo mạng mới có thể nói rất độc đáo..;;)Bình thường nếu muốn thay Logo mạng chúng ta hay dùng OplogoMan, nhưng với cái đó rất nhàm chán vì nó nằm bất động tẻ nhạt :D Giờ đây chúng ta có thể tạo ra 1 Logo mạng rất sống động với dòng chữ tên bạn và người yêu chạy qua chạy lại hoặc nhấp nháy đôi mầu. Sự sinh động đến đâu là tùy thuộc vào bạn.:D Nào hãy khám phá và Tạo cho mình 1 S-tyle thật riêng nhé
CÁC BẠN CHÚ Ý:Nếu như những Logo mình làm cho các bạn có tốc độ di chuyển quá nhanh hoặc quá chậm thì các bạn hãy dùng phần mềm GifTools để chỉnh sửa lại tốc độ nhé. Để chỉnh sửa trước tiên các bạn dùng X-plore di chuyển logo(hoặc ảnh động) vào mục Gif trong Python==> E:/Python/gif..sau đó mở GifTools==>Gif==>sửa đổi. Thông số càng lớn thì tốc độ càng chậm,,,CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG!
làm cho mình dòng chữ : mãi yêu em và chữ kute87 thanhks bạn nha

onlylove80

cho xin phần mềm để tự làm đi anh

Em đọc lại từ trang #1 nhé..còn pm thì trên froum Việt hóa có hết rồi em wa đó down về nhé. còn để làm chữ hiệu ứng lửa em qua trang#3.. có bạn đưa link trang web làm rồi đó.