• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

onlylove80

bạn cho mình xin thêm kiểu giống chữ ngoc thanh ở bài #4.bạn làm dùm mình 2 tên nghe:1 la Minh Huy,2 là Huy Thương,làm phiền bạn cảm ơn bạn nhiều lắm

của bạn đây..Have full!:D

Chỉnh sửa cuối:

onlylove80

Bạn làm cho mình lại lần nữa logo của vinaphone và mobifone nhé, màu đỏ và tím, kích cỡ như hình "VNDEP" nha bạn, nhưng cho tốc độ chớp chậm lại nha bạn, khoảng 2s chớp 1 lần! Và thêm 1 cái chớp cực nhanh nữa nha! Thanks!

PS: Sẵn tiện bạn làm dùm mình cái viettel luôn nha, cho chớp cực nhanh luôn nha bạn!

Have Full!!!!:D

Copekeomut

Posted via Mobile Devicecho mut xin "copekeomut" dc k0?Thjx ntn cung~dc.S0ry bqt em viet k0 dau' do on bang didong

HuynhThanh

Have Full!!!!:D

Rất cảm ơn! Bạn làm thêm cho mình 3 logo của mobifone, vinaphone, viettel chữ in đậm, màu đỏ, kiểu chữ hơi nghiêng, nền trong suốt, như dzậy thôi, không cần chớp gì cả! Rất cảm ơn!=D>

onlylove80

cái đó là tạo chữ có lửa mà
Nếu như các bạn tự làm cho mình 1 logo thì sẽ rất tuyệt , bởi vì do chính tay các bạn nhào nặn nó sẽ đc như ý muốn.. Việc mình làm giúp các bạn đôi khj rất khó, vì kg biêt các bạn thích font chữ.. Mầu sắc, hjệu ứng, kích cỡ và gjao diện mà các bạn hay dùng. Vì thế khj mình làm logo gjúp các bạn sẽ kg tránh khỏj vjệc có những logo kg đúng mog muốn của các bạn.

Posted via Mobile Device

HuynhThanh

Rất cảm ơn! Bạn làm thêm cho mình 3 logo của mobifone, vinaphone, viettel chữ in đậm, màu đỏ, kiểu chữ hơi nghiêng, nền trong suốt, như dzậy thôi, không cần chớp gì cả! Rất cảm ơn!=D>

Nếu như các bạn tự làm cho mình 1 logo thì sẽ rất tuyệt , bởi vì do chính tay các bạn nhào nặn nó sẽ đc như ý muốn.. Việc mình làm giúp các bạn đôi khj rất khó, vì kg biêt các bạn thích font chữ.. Mầu sắc, hjệu ứng, kích cỡ và gjao diện mà các bạn hay dùng. Vì thế khj mình làm logo gjúp các bạn sẽ kg tránh khỏj vjệc có những logo kg đúng mog muốn của các bạn.

Bạn cứ làm dùm mình như các thông số ở trên nha! Mình không có chương trình để làm logo! Giúp mình nhé!

bacdajgia

pro ơi làm giúp em chữ có hiệu ứng lửa cháy với.em thấy kiểu đó đẹp.thanks pro nhiều nha

onlylove80

Bạn là nhân viên của 3 mạng đó hả?=))=)) Tặng bạn na:D

onlylove80

Thế cũng được. Bạn làm cho mình 2 cái. 1 nền màu đen và 1 màu trắng. Chứ mầu gì cũng được.
Tiện thể làm luôn hộ chữ Trần Đại Nghĩa. Trong suôt có lửa nhé. thank nhiều.
Bạn thông cảm cho mình nhé.. vì kiểu chữ chạy mình làm = điện thoại nên hơi lâu.. của bạn đây..;;)

onlylove80

cái này của bạn hay đó. bạn làm dùm mình chữ THANH TÙNG chạy kiểu từng chữ một được không? kiểu thế này nè T--> H--->.....thanks bạn trước.

Của bạn đây Thanh tùng..

ngocthanhdhgtvt

tổng hợp nhiều ảnh *gif hấp dẫn nè. với cái này bạn mp tạo ảnh động ANIMSPRITE và đặt vào chỗ nào đó trên màn hình , vậy là quá xá là kool rồi phải không các bạn ,
hướng dẫn cho mem mới vào: nếu thích hình hình nào thì kicks chuột phải vào hình đó và chọn save picture as... là ok

Chỉnh sửa cuối: