• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật và thảo luận các Screensaver - Wallpaper cho S60v3.

ptnmylove

Điểm 10 cho chất lượng nè! Bạn ơi tìm thêm 1 số flash vui đi, rảnh ngồi mở lên xem cũng mắc cười lắm. Nhất là cho bọn con gái coi :D

ptnmylove

Xài FlashLite 3.0 thì xem được tất, chỉ có một số game không có hỗ trợ nút nên không bấm được thôi, mình xài N73

bete_seeya

Xài FlashLite 3.0 thì xem được tất, chỉ có một số game không có hỗ trợ nút nên không bấm được thôi, mình xài N73

Đúng rùi đó, bản 2.1 có 1 số flash chạy ko nối đâu
up lên 3.0 đi, mới nhất là bản 3.0 developer
một số flash màn hình ngang (như đào vàng) dùng rotateMe để xem full màn hình nha

lbxminh

Mình đã dùng thử screensaver rất đẹp, tuynhie6n hao pin kinh khủng. 1 buỗi tối để đến sáng là hết sạch phân nửa pin. Mọi người có gặp tình trạng tương tự không?
1 vấn đề nữa là một số SS không auto full màn hình rất bất tiện, ví dụ: NOKIAclock, N95...
Ah còn điểm nữa không việc gì fải đổi tên file rồi chép chồng file làm gì. Cứ tạo thư mục mới có tên giống file SS rồi chép vô là ok. KHông mất các SS default.

manhhaVirgo

Bác nào có phần mềm xoay màn hình cho N81 san sẻ em cái.Kiếm mỏi mắt mà ko tìm đc.Tìm đc 1 cái cài xoay đc thì hết xoay lại luôn chán òm>_<

bete_seeya

Thêm 1 bộ sSaver đẹp nữa nè

Chỉnh sửa cuối:

boo_chan

bạn ơi sao cài đặt screensaver xong rồi , để một lúc nó chạy cái screensaver mình cài , xong 1 lúc sau nó lại hiện cái đồng hồ screensaver mặc định của máy vậy ? Làm cách nào để bỏ cái screensaver của máy ? mình đang dùng N80