• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x Final-N97 mini Ported Firmware by lethanhtung90 (01/07/11)

zerolove77

Anh tung ơi... a viết bài giới thiệu FW kiểu gì za? toàn coppy.
1 số tính năng a giới thiệu ko có trong CFW :(

Bạn tùng cho hỏi cách ntin trong bản viết chữ viêt bằng tay,ko biết làm sao để xoá ký tự hay dấu khoảng cách?

ThanhTungHT

Active Member
Bạn tùng cho hỏi cách ntin trong bản viết chữ viêt bằng tay,ko biết làm sao để xoá ký tự hay dấu khoảng cách?

Bàn phím chữ và tay là của Sym^3.Bạn vọc 1 lúc là biết ngay mà.Cần gì tớ phải nói chứ ^^

bom1973

Vấn đề lớn này tùng ơi. mấy bản cfw mới này của bạn đều ko cài dc qt. Mình đã thử khá nhiều bản qt khác nhay mà đều bị lỗi hệ thống cảnh báo ko á. Nhất là ko thể cài đặt dc file pipinstall. Bạn cho ý kiến để có thể cài vào dc ko

Luu_Tan_Vu

Vấn đề lớn này tùng ơi. mấy bản cfw mới này của bạn đều ko cài dc qt. Mình đã thử khá nhiều bản qt khác nhay mà đều bị lỗi hệ thống cảnh báo ko á. Nhất là ko thể cài đặt dc file pipinstall. Bạn cho ý kiến để có thể cài vào dc ko

bung fw ra ném vào. nếu k thì thử fw của mình

ThanhTungHT

Active Member

Bạn Flash ở V50.Tất nhiên sẽ ko cài đc QT.Vì QT đã có sẵn 1 phần trong đó.Khi flash xoá file nào có đuôi là......uda.fpsx Và khi cài đặt QT vào máy cho cả v50 và v40 đều phải chọn ổ cài đặt là ổ E.tại các bạn ko biết làm,nên lần nào cũng báo lỗi là đúng!Đọc kỹ #1 trước khi đặt câu hỏi.Riêng mình QT ở V40 hay V50 đều cài đặt bình thường

Chỉnh sửa cuối:

nhaylau321

Cái Two Theme ở trong rompacher là gì vậy Tùng :-?
Nếu chán font android thì xài lại font cũ đc không?
2. Thay Font Android vào Resource\Fonts (Xóa các Font cũ rùi cho Font mới vào) Font Android by DuyThanh hỗ trợ Việt+Trung+Hàn: Link down

nhaylau321

Cái này mình gà ak! Hỏi ngviethoa xem.Mình đã bảo rùi mà.Mình cho chạy ẩn là so sánh Pin thôi.Ko có ý gì đâu.

2. Thay Font Android vào Resource\Fonts (Xóa các Font cũ rùi cho Font mới vào) Font Android by DuyThanh hỗ trợ Việt+Trung+Hàn: Link down

ThanhTungHT

Active Member

Ừm,Xài ngon lành ^6
Nói chung các Path mà ko cần thiết thì bạn cứ xoá đi.Hoặc muốn tìm hiểu chức năng của nó,Thì theo mình thấy ngviethoa là rõ nhất.Hỏi bạn ấy xem!

Chỉnh sửa cuối: