• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

M4_Vu0ng_001

Theo bạn noknowanyone :

Vì mình cũng ko xài QT nên cũng ko rõ lắm! Mình sẽ cố gắng fix lỗi này ở ver tiếp ^^

chở bản cập nhật sau vậy
ah,mà sao bản này rof2 lớn vậy nhỉ,mình thêm có hơn 3mb font mà đóng gói không được....

ThanhTungHT

Active Member
chở bản cập nhật sau vậy
ah,mà sao bản này rof2 lớn vậy nhỉ,mình thêm có hơn 3mb font mà đóng gói không được....

Tại có thêm trình duyệt ảnh+web+nhạc+bàn phím sym^3+Email mới.Nên Rofs2 mới nặng thế đó.

ThanhTungHT

Active Member
5230 ver 50 khi nào có vậy bạn, đã chót thì cho chét, chờ 50 flash lun\-/
Bạn dùng Core v50 của Binh 24 + Rofs2 này là thành V50 rùi đấy ^^
Đổi tên Rofs2 của mình cho giống tên Rofs2 của Binh24 là flash vô tư ak!
giờ 523x là đất của ông rồi. thôi tui đi đây. ra nước ngoài vậy.

Ra nc ngoài là đi đâu? :))

bente402

Bro tùng có học ngành gì bên công nghê thông tin ko mà sao pro mấy zụ này vay.bác Bình24 cug vay nữa

bom1973

hay tại mình chuyển cache sang ổ e nên bị vậy nhỉ? out y như thiếu cache vậy. ai bix chuyển cache way lai ổ c ko bày với. help me.

ikarus_0209

bạn tùng ơi bạn sửa cái cảm biến ánh sáng cho 5230 chưa vậy, mềnh hay chỉnh ánh sáng màn hình để tiết kiệm pin, chỉnh xong nó như vầy---> ức chế:((

ThanhTungHT

Active Member
bạn tùng ơi bạn sửa cái cảm biến ánh sáng cho 5230 chưa vậy, mềnh hay chỉnh ánh sáng màn hình để tiết kiệm pin, chỉnh xong nó như vầy---> ức chế:((

Bạn cứ để thế mà dùng xả láng đi.Với CFW này Pin luôn Max cho bạn.Chỉnh ánh sáng tối làm gì cho mau cận chứ bạn :)) Cái cảm biến a s này,ver sau mình sẻ bỏ!
p/s: Cho bạn so sánh pin của bản này so với FW gốc lun đó ^^

ThanhTungHT

Active Member
Bro tùng có học ngành gì bên công nghê thông tin ko mà sao pro mấy zụ này vay.bác Bình24 cug vay nữa

Ừm.đúng là có học cái ấy ,nhưng về cái này,vọc nhiều là chính.nên ai cũng có thể Cook giỏi và cho ra 1 CFW tốt.Miễn là bạn có 1 đầu óc tỉ mĩ+thêm tính cần cù.Cần cù bù thông minh mà lỵ ^^

bente402

Ừm.đúng là có học cái ấy ,nhưng về cái này,vọc nhiều là chính.nên ai cũng có thể Cook giỏi và cho ra 1 CFW tốt.Miễn là bạn có 1 đầu óc tỉ mĩ+thêm tính cần cù.Cần cù bù thông minh mà lỵ ^^

oày..tớ đang cb thj dh đây,cũng ham cntt lắm mà nghe n0j lươg thấp ,hoc thì nhức đầu..hjc..sr tớ spam
p/s ko biết tháng 7 câp nhat sym anna rồj thì có chơj dc game HD như n8 ko nhỉ...rjêng cfw này tớ thấy pin thì ko bằng n97mn