• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

king_cfc

mình vừa tải bản cho 5230 về chạy thử?
kết quả ban đầu rất tốt?
ko có lỗi như các bạn đã post:
- cài ttpod 4.3.1 ngon lành
- gửi tin nhắn bình thường
- Ram khi chạy là 52.73 (chưa cài ứng dụng nào vào máy cả)
..... cập nhật thêm sau nhé?!
em cũng thấy lỗi này nhưng mà hình như chỉnh cho cảm biến xuống tối thiểu là tối màn hình mà :D
còn lại mượt, ram cao mới flash là 62MB, còn pin thì chưa bít, hj`, vì mới flash hồi chiều :D, thanks!!!

caobang200

bản này ram thấp hơn 1 chút nhưng nhiều cái hay hơn n97mn,chắc chỉ cần chỉnh lại cảm biến ánh sáng là đc. thanks lethanhtung90 =D>

NguyenDuyThanh

Chúc mừng lethanhtung90 ra bản fw mới cho ae PDAViet thêm sự lựa chọn, để mai test bản của bạn xem sao đây :)
Thực ra mình còn con 5233 đang rao bán mà chưa bán đc (vì có thêm đt khác rùi nên định bỏ v5).

mjnha9

Chúc mừng lethanhtung90 ra bản fw mới cho ae PDAViet thêm sự lựa chọn, để mai test bản của bạn xem sao đây :)
Thực ra mình còn con 5233 đang rao bán mà chưa bán đc (vì có thêm đt khác rùi nên định bỏ v5).
rãnh rỗi tham gia với anh em cho vui :)

dt6bkhn

Hi vọng bạn tiếp tục đóng góp cho 4r

M4_Vu0ng_001

tri ân anh em thêm 1 bản cfw nữa đc không DT???
srr chủ topic,ko có ý gì,chưa fl nhưng bản này dường như rất tốt:D

ThanhTungHT

Active Member
tri ân anh em thêm 1 bản cfw nữa đc không DT???
srr chủ topic,ko có ý gì,chưa fl nhưng bản này dường như rất tốt:D

Stop nhé! Mình ko mún có chuyện ko hay trong topic mình! Bạn có thể vào topic cua NguyenDuyThanh ^^ :|

bom1973

Dây là bản c6 ko phải n97 à? Ram? Pin? Thêm đầy đủ các mod ko? Ok phải ko các bạn? Chán là opera vẫn bị out liên tục.hay tùng bỏ mod chuyển cache ổ d đi. Giữ nguyên ổ c như ban đầu ấy. Ko thì ai biết chỉ giùm tội với. Thank ha

Chỉnh sửa cuối:

drnguyenluan

không có qt hả bác, báo lỗ khi cài qt. co thể mod bàn phím qwerty s^3 không?

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
không có qt hả bác, báo lỗ khi cài qt. co thể mod bàn phím qwerty s^3 không?

Bạn dùng Core V50 sẽ có QT đấy ^^ Bàn phím qwerty s^3 bạn có thể tham khảo topic này nè : Link Của Vip boy_online01 đấy!

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

Dây là bản c6 ko phải n97 à? Ram? Pin? Thêm đầy đủ các mod ko? Ok phải ko các bạn? Chán là opera vẫn bị out liên tục.hay tùng bỏ mod chuyển cache ổ d đi. Giữ nguyên ổ c như ban đầu ấy. Ko thì ai biết chỉ giùm tội với. Thank ha

đang tính flash bản này nhưng mình thường dùng opera mà bị lỗi out liên tục có lẽ phải đợi bản update thôi,///
tung cập nhật nhanh nhá.....

ThanhTungHT

Active Member
đang tính flash bản này nhưng mình thường dùng opera mà bị lỗi out liên tục có lẽ phải đợi bản update thôi,///
tung cập nhật nhanh nhá.....

Mình có dùng Opera bao giờ đâu mà bít lỗi chứ! Thường xài UC Web à^^ Mà trình duyệt mới của Nokia cũng đáng để bạn thử nghiệm đấy ^^

ThanhTungHT

Active Member
mình dùng v50 cũng ko có qt.....
Theo bạn noknowanyone :
Có QT ở trong uda gốc trên navifirm ấy, tại các bác không đọc kỹ thui:
Flash with provide uda you will have :
Security system - All data on C: will remain after reset (but it need more space on C)
All Qt build in,anothers apps &1 game
Ovi map 3.06 (default on Rofs2 is 3.04-I don`t update it because it will not support language pack- If you like 3.06 see more on Plus section )
* Don`t use provide uda - use uda on core file: You will have empty C: drive FOR future mod
Vì mình cũng ko xài QT nên cũng ko rõ lắm! Mình sẽ cố gắng fix lỗi này ở ver tiếp ^^