• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

Luu_Tan_Vu

oày..tớ đang cb thj dh đây,cũng ham cntt lắm mà nghe n0j lươg thấp ,hoc thì nhức đầu..hjc..sr tớ spam
p/s ko biết tháng 7 câp nhat sym anna rồj thì có chơj dc game HD như n8 ko nhỉ...rjêng cfw này tớ thấy pin thì ko bằng n97mn

pin xài được mấy ngày vậy bạn

thuyna

oày..tớ đang cb thj dh đây,cũng ham cntt lắm mà nghe n0j lươg thấp ,hoc thì nhức đầu..hjc..sr tớ spam
p/s ko biết tháng 7 câp nhat sym anna rồj thì có chơj dc game HD như n8 ko nhỉ...rjêng cfw này tớ thấy pin thì ko bằng n97mn
ặc thông tin s60v5 đc lên anna bro lấy ở đâu ra vậy,lần đầu tiên thấy nên hơi sốc,tưởng chỉ có SYM^3 mwis đc lên anna thui mà (mà giả sử có đc lên anna cũng chẳng chơi đc game HD đâu ạ vì làm j có chip xử lý đò hoạ đâu mà)

ThanhTungHT

Active Member

Ừm mình công nhận Bản ver 1 N97 mini vẫn là tốt nhất.Còn C6 lại nhiều tính năng hơn.Đã khắc phục tắt bàn phím hoàn toàn + chỉnh mức ánh sáng cho N97 mini rùi nhé.Đợi chờ n97 mini anna nhé^^ Còn thông tin hỗ trợ anna cho s60v5 chỉ là trên 1 Blog của symbian.Ko chính xác đâu.Nokia chưa có ý định cập nhật sym^anna cho s60v5( Nếu có thì còn lên V50 làm gì???Như thế khác nào làm thừa ^^)

sangitpro

mấy Bro cho tớ hỏi nếu thêm mod 7 trang kí tự thì có mất 2 trang mặt cười của nokia ko?

bente402

pin xài được mấy ngày vậy bạn

bản n97mn xàj khoảg 2ngay,bản c6 này flash trưa h0mwa,xàj tớj gjờ sắp hết pjn rồj..tớ onl dt suốt hà
@lethanhtung90 : fix n97 rồj à,vay tớ flash laj bản đó....mà n97anna là sao,kậu thêm ic0n vào nua hả,có gj m0j ko,khj nào có

bente402

ặc thông tin s60v5 đc lên anna bro lấy ở đâu ra vậy,lần đầu tiên thấy nên hơi sốc,tưởng chỉ có SYM^3 mwis đc lên anna thui mà (mà giả sử có đc lên anna cũng chẳng chơi đc game HD đâu ạ vì làm j có chip xử lý đò hoạ đâu mà)

thông tin bên symbianvn.net

ThanhTungHT

Active Member
bản n97mn xàj khoảg 2ngay,bản c6 này flash trưa h0mwa,xàj tớj gjờ sắp hết pjn rồj..tớ onl dt suốt hà
@lethanhtung90 : fix n97 rồj à,vay tớ flash laj bản đó....mà n97anna là sao,kậu thêm ic0n vào nua hả,có gj m0j ko,khj nào có

Tớ đã bảo rùi.Lướt web là tốn điện lắm đó^^ Cái này tớ ko chịu trách nhiệm :)) Uk,Cho thêm icon anna vào.fix mấy lỗi nhỏ còn tồn tại thui^^

topzjn

Pro Tùng90 Cho mình hỏi dùng Core V50 để flash cho 5233 thì có những rủi ro hay bất tiện j hả bạn...thank...

ThanhTungHT

Active Member
Pro Tùng90 Cho mình hỏi dùng Core V50 để flash cho 5233 thì có những rủi ro hay bất tiện j hả bạn...thank...

Ak,ko,bạn yên tâm đi.Bây giờ Core 5233 là bản Final rùi đó.Bạn có thể dùng Core của mình hoặc dùng Core của Bình trên Blog cũng đc ^^

sangitpro

à !!! cho em hỏi nếu muốn bỏ cái cảm biến ánh sáng mình phải chĩnh file nào và chỉnh như thế nào ạ !!

hoaiphiung

a tùng ơi! e bung file Rofs của a ra rồi thêm Icon X7 vào nén lại rồi Flash xong trong Themes xuất hiện thêm 1 cái nữa mà số gì không ah..e chọn nó nó báo lỗi file hư..làm sao để có icon X7 vậy a Tùng...cứu e với..hjxhjx

ThanhTungHT

Active Member
a tùng ơi! e bung file Rofs của a ra rồi thêm Icon X7 vào nén lại rồi Flash xong trong Themes xuất hiện thêm 1 cái nữa mà số gì không ah..e chọn nó nó báo lỗi file hư..làm sao để có icon X7 vậy a Tùng...cứu e với..hjxhjx

Em dùng cái này để bung và đóng gói file Rofs2 nhé NokiaFirmwareEditorStd Clik here down

sangitpro

thế khi nào mới có 1 bản cho icon anna vậy tùng??

Mình Mới cook lại bản của anh Tùng Add đầy đủ Icon Anna và X7 icon, fix đèn màn hình, add themes mới nhẹ hơn và một số mod tinh chỉnh hệ thống khác !!! Nếu có thời gian mình sẽ update lên cho các bạn test thử !!! Tại mình Toàn ra quán net ko à !!!

ThanhTungHT

Active Member
Đã Test thử !!! Sẽ mất 2 trang mặt cười động của nokia !!!

Ừm.Thực ra 2 trang mặt cười ấy.Khi bạn gửi tin nhắn cho người ta,mà người ta ko có Font hỗ trợ thì máy đó cũng ko hiện lên dc ^^