• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 523x ver 2-C6v40 Ported by lethanhtung90(20/06/11)

anhyeuemha115

Mình Mới cook lại bản của anh Tùng Add đầy đủ Icon Anna và X7 icon, fix đèn màn hình, add themes mới nhẹ hơn và một số mod tinh chỉnh hệ thống khác !!! Nếu có thời gian mình sẽ update lên cho các bạn test thử !!! Tại mình Toàn ra quán net ko à !!!

up lên media ngây bây giờ đi bạn....để test thữ xem sao

ThanhTungHT

Active Member
Mình Mới cook lại bản của anh Tùng Add đầy đủ Icon Anna và X7 icon, fix đèn màn hình, add themes mới nhẹ hơn và một số mod tinh chỉnh hệ thống khác !!! Nếu có thời gian mình sẽ update lên cho các bạn test thử !!! Tại mình Toàn ra quán net ko à !!!

Bạn mà tinh chỉnh lại hệ thống,mình sẽ ko đảm bảo thời gian dùng Pin cho bạn đâu nhé^^

sangitpro

Bạn mà tinh chỉnh lại hệ thống,mình sẽ ko đảm bảo thời gian dùng Pin cho bạn đâu nhé^^
Yên tâm!!! Đã Test thử !!! Không thua gì Pin lúc đầu của bạn !!! Chỉ chỉnh cái trình duyệt ảnh thôi mà !!!

ThanhTungHT

Active Member
Yên tâm!!! Đã Test thử !!! Không thua gì Pin lúc đầu của bạn !!! Chỉ chỉnh cái trình duyệt ảnh thôi mà !!!

#1 P/s: Yêu cầu không được Copy bài dưới mọi hình thức!
mong bạn giúp đỡ.Bạn có thể chia sẽ cho mọi người ở nơi khác ^^

thuyna

bạn ý có lập topic khác đâu bác ơi chỉ up lên cho a e xài thôi mà,mà bạn ấy cũng nói rõ là côk lại bản của bác rồi cơ mà

hoaiphiung

a Tùng ơi! a thêm luôn bàn phím Swype hỗ trợ tiếng viện vào luôn đc không..thank a nhiều hjhj

banhmj

hix, xém xiúa nữa mình xiu lòng flash về fw gốc rồi, chỉ tại mấy cái CFW C6 này trong giả lập gpsp không giữ dc nút B vừa di chuyển như fw gốc, hjx hjx ai mà fix dc lỗi này mình xinh biếu thẻ cào 50k

b4db0y_5292

tất cả đều base của Binh24 vs CFW của PNHT về thui mà có bản quyền gì đâu mà bạn khó thế nhỉ chẹp chẹp ai làm đc tốt thì share bác kia nhắn lên thì cũng chỉ để xin phép thui mờ :| mất khách quá !!!

ThanhTungHT

Active Member
tất cả đều base của Binh24 vs CFW của PNHT về thui mà có bản quyền gì đâu mà bạn khó thế nhỉ chẹp chẹp ai làm đc tốt thì share bác kia nhắn lên thì cũng chỉ để xin phép thui mờ :| mất khách quá !!!

Riêng Core là Của binh24.Còn Rofs2 là do mình Port nhé ^^ >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

Luu_Tan_Vu

Riêng Core là Của binh24.Còn Rofs2 là do mình Port nhé ^^ >:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

diễn đàn giờ quá chán rồi. thôi mình qua bên kia đi. ở đây kệ nó đi. ở đây giờ chỉ toàn pro thôi. ở đây có người bảo mình ngu k chừng:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))