• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Duythanh sắp mua ex côn hả..đã nha.c0n này khỏj chê vào đâu....
À mà cáj tap unlock vớj swipe cái nào tiện hơn..cá nhân mình thich swipe,nhưng mà màu đỏ mới đẹp

Swipe to unlock thì bạn đang sử dụng chắc cũng cảm nhận đc rồi, còn Tap to unlock thì đơn giản hơn (bấm 1 cái là mở khóa), với cả cái ô tap to unlock thay đổi theo theme nữa. Theo sở thích thôi

junokun

Chắc chắn là sáng mai có. Chính xác hơn là tầm đêm nay.

cho mình hỏi là bản fix 20/3 này đã là bản fix cuối cùng chưa?tại kô thấy thông tin j thêm. bạn cho mình hỏi lun nếu mún xóa những ứng dụng mặc định mà mình cảm thấy không cần thiết thì làm thế nào vậy?giúp mình nha!

NguyenDuyThanh

chỉ rõ fix lỗi gì đi ạ ? :D
Out of memory khi chạy 1 số ứng dụng java. Bản fix hết lỗi rồi nhá :D Yên tâm dùng đến mấy năm cũng đc :p

cho mình hỏi là bản fix 20/3 này đã là bản fix cuối cùng chưa?tại kô thấy thông tin j thêm. bạn cho mình hỏi lun nếu mún xóa những ứng dụng mặc định mà mình cảm thấy không cần thiết thì làm thế nào vậy?giúp mình nha!

Thì bạn bung rofs2 bằng Nokia Firmware Editor ra rồi dùng Nokia Firmware Cleaner 2.2 để xóa các ứng dụng mà bạn cảm thấy ko cần thiết.

J_Tuan

Swipe to unlock thì bạn đang sử dụng chắc cũng cảm nhận đc rồi, còn Tap to unlock thì đơn giản hơn (bấm 1 cái là mở khóa), với cả cái ô tap to unlock thay đổi theo theme nữa. Theo sở thích thôi

:D mình vừa search cái tap to unlock trên google thấy nhiều hình đẹp quá. Ghét cái swipe to unlock vì giao diện xấu quá thôi, chứ nếu đẹp như p.m slide to unlock hay khóa máy của N-desk thì cũng ok. Mong là tap to unlock sẽ đẹp hơn :).
Để ý kĩ thì thấy bạn DT mới 17 tuổi^^, quả thực là tuổi trẻ tài cao, vậy mà mình cứ anh hoài ^^

NguyenDuyThanh

bản 5233 menu 4x4 mà DT vừa up lên là Swipe to unlock hay tap to unlock thế?:d
Vẫn là swipe to unlock nhưng fix 1 lỗi ở bản cũ. Sau khi up xong hết bản swipe thì sẽ up đến bản tap to unlock. (mình sẽ ghi rõ tiêu đề là ROFS2 phiên bản tap to unlock).

:D mình vừa search cái tap to unlock trên google thấy nhiều hình đẹp quá. Ghét cái swipe to unlock vì giao diện xấu quá thôi, chứ nếu đẹp như p.m slide to unlock hay khóa máy của N-desk thì cũng ok. Mong là tap to unlock sẽ đẹp hơn :).
Để ý kĩ thì thấy bạn DT mới 17 tuổi^^, quả thực là tuổi trẻ tài cao, vậy mà mình cứ anh hoài ^^
Gọi mình thế nào cũng đc, cũng ko quan trọng lắm ^^ Tap to unlock mình cũng sử dụng vì có tính năng là thay đổi theo theme nên khá hay :D

junokun

Vẫn là swipe to unlock nhưng fix 1 lỗi ở bản cũ. Sau khi up xong hết bản swipe thì sẽ up đến bản tap to unlock. (mình sẽ ghi rõ tiêu đề là ROFS2 phiên bản tap to unlock).
vậy là bản 20/3 này là fix hết lỗi rùi hả duy thanh?

ahf mà bản fix lỗi này có menu 3x4 kô vậy duy thanh?hay là bạn vẫn đang up nốt?

junokun

ai cho mình hỏi mún bỏ hẳn cái hình ovi lúc khởi động thì làm như thế nào với.thank nhìu!

NguyenDuyThanh

ai cho mình hỏi mún bỏ hẳn cái hình ovi lúc khởi động thì làm như thế nào với.thank nhìu!
Chỉ thay thế chứ ko bỏ đc, bạn tìm hiểu ở các topic tổng hợp mod nhá.

vậy là bản 20/3 này là fix hết lỗi rùi hả duy thanh?

ahf mà bản fix lỗi này có menu 3x4 kô vậy duy thanh?hay là bạn vẫn đang up nốt?

Tất nhiên là có đầy đủ các phiên bản

thainguu

em vừa mới vào trang down thì thấy bác DuyThanh sửa lại tiêu đều là full fix 2003 vậy có nghĩa là đã fixx hoàn toàn các lỗi đúng ko? Vậy thì quá tuyệt vời, hihi

v2honline

Anh ơi, sao em để file fix java của anh vào rof2 mà mở farm frenzy 2 lên vẫn dính lỗi out of memory vậy anh? Anh test farm frenzy 2 trên máy anh rùi chụp giúp em bức hình nhak.

Status
Không mở trả lời sau này.