• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

Nhoxly00

Không những edge bị out of memory mà farm frenzy 2 củng bị nữa. Xem ra bản final lần này có vấn đề về java rồi. Những trò này lúc trước vẫn bình thường mà...

longbs

mình vẫn bị lỗi giống các bản trước: nếu mở đèn bàn phím cứng,
Muốn bật đèn phím cứng thì download file bật đèn phím cứng ở dưới rồi giải nén và copy thư mục 10282BC4 vào C:\private rồi khởi động lại
thì sẽ xung đột với cái swipe to unlock. nó không sẽ không tự động xoay màn hình nữa. mình dùng 5230 big icon

junokun

sao khi mình dùng Xplore cop thư mục 10282BC4 vào C:\private thì nó lại báo là không tạo được đường dẫn vậy nhỉ mấy bạn?

v2honline

Không những edge bị out of memory mà farm frenzy 2 củng bị nữa. Xem ra bản final lần này có vấn đề về java rồi. Những trò này lúc trước vẫn bình thường mà...
Đúng là java lỗi nặng với những trò chất lượng cao :(

shido_katori

Active Member
sao khi mình dùng Xplore cop thư mục 10282BC4 vào C:\private thì nó lại báo là không tạo được đường dẫn vậy nhỉ mấy bạn?
có bật open4all trong ROM patcher chưa ?

NguyenDuyThanh

mình vẫn bị lỗi giống các bản trước: nếu mở đèn bàn phím cứng, thì sẽ xung đột với cái swipe to unlock. nó không sẽ không tự động xoay màn hình nữa. mình dùng 5230 big icon
Bạn download file bật đèn phím cứng mới ở trên mình vừa up nhá.

Để mình xem và fix. Mình vừa test đúng là Farm Frenzy 2 bị vậy nhưng các trò Java khác thì test thì ko sao như: Doodle Jump, FieldRunner, Tower Bloxx, Street Fighter Alpha.

v2honline

Bạn download file bật đèn phím cứng mới ở trên mình vừa up nhá.

Để mình xem và fix. Mình vừa test đúng là Farm Frenzy 2 bị vậy nhưng các trò Java khác thì test thì ko sao như: Doodle Jump, FieldRunner, Tower Bloxx, Street Fighter Alpha.
Những trò có sử dụng hàm thay đổi độ sáng đèn nền sẽ bị lỗi java out of memory. Anh để lại phiên bản java cũ đuc ko anh?

NguyenDuyThanh

Những trò có sử dụng hàm thay đổi độ sáng đèn nền sẽ bị lỗi java out of memory. Anh để lại phiên bản java cũ đuc ko anh?

Java nguyên xi từ bản cũ đến giờ mà. Đâu có thay đổi java đâu. Vừa lên forum nokia thấy cũng rất nhiều người bị lỗi này với nhiều loại máy. Đang nghiên cứu...

nicky205

theo phương châm dùng điện thoại 1 cách tiện lợi thì CFW này ổn định rồi đó, phần mềm chạy đa số là tuyệt.
còn về game thì mình nghĩ chơi game thì lên máy tính chơi, điện thoại chứ có phải PSP đâu :D

bente402

mới tính flash..nghe nói cái ngủm lun....up nhanh đi bạn mình flash lun...đang đi net

NguyenDuyThanh

mới tính flash..nghe nói cái ngủm lun....up nhanh đi bạn mình flash lun...đang đi net

Giờ phải đi gấp có việc rồi nên ko làm đc. Thông cảm nhé, để tối đi! Tiện thể tối làm bản tap to unlock lun.

vjetljen

hepl..mình flash toàn bị thế này là sao
JAF version 1.98.62
Detected PKEY: 9000BC25
Card life counter: 99.99%
P-key nokia module version 01.02
FBUS INTERFACE NOT CONNECTED!!!
USB Cable Driver version: 7.1.36.0
Changing mode...Done!
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: NONE
PPM Flash file: NONE
CNT Flash file: NONE
APE Variant file: NONE
Searching for JAF saved location of ini...
Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\

Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-625\
Searching for JAF saved location of ini...
Scanning ini files...
Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-625\
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_prd.rofs2.V15
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_C01_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_001_000_U004.uda.fpsx
Detected P-KEY: 9000BC25
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

v2honline

Cái java là nó lỗi chỗ nào, làm sao để fix vậy anh? Để em tự fix chứ chán cảnh chờ 3 tiếng đồng hồ down rof2 wá à :(

nhoem_nhoem219

Sao mình vào Shazam toàn bị đơ thôi, có ai bị lỗi này ko nhỉ? xóa đi cài lại vẫn vậy:|:|:|

Status
Không mở trả lời sau này.