• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhockfc

DT có thể gửi cho mình cái theme Anonymous blue ở bản CFW này dc k ? mình muốn thay cái nền menu của theme đó! tks bạn nhé :D

duong_hvan

hepl..mình flash toàn bị thế này là sao
JAF version 1.98.62
Detected PKEY: 9000BC25
Card life counter: 99.99%
P-key nokia module version 01.02
FBUS INTERFACE NOT CONNECTED!!!
USB Cable Driver version: 7.1.36.0
Changing mode...Done!
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: NONE
PPM Flash file: NONE
CNT Flash file: NONE
APE Variant file: NONE
Searching for JAF saved location of ini...
Checking path: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\

Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-625\
Searching for JAF saved location of ini...
Scanning ini files...
Searching for default location of ini...
Checking path: \Products\RM-625\
FILES SET FOR FLASHING:
MCU Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_prd.core.C00
PPM Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_prd.rofs2.V15
CNT Flash file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_C01_prd.rofs3.fpsx
APE Variant file: C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-625\RM-625_21.1.102_001_000_U004.uda.fpsx
Detected P-KEY: 9000BC25
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Flash files are corupted or missing...

Dow lai file ban nha. Jaf bao loi file roi. B dow lai ca core file va rofs2 roi flash

manh056

sao mình thay tap to unlock vô nó khoá không dc ta cứ đơ ra ko chiu khoá

ai giup tôi cái giờ máy khóa ko đc và xoay màng hjnh cũng ko đc cho dù minh đã giữ nguyên cái khóa phjm ko đổi.

NguyenDuyThanh

Có bị lỗi hiển thị Tin nhắn và cuộc gọi nhỡ không Thanh, mình đợi bản này mãi
Ko. Đã fix. Nhưng tap to unlock sẽ ko tự động xoay màn hình. Chỉ lúc bấm vào phím cứng thì nó xoay theo chiều đang cầm thôi còn lúc sau thì ko tự xoay nữa.

Cứ cái đà này Tên của Nguyenduythanh94 đổi màu sớm! Kaka
Cuối tháng đổi màu mà :)) Cuối tháng song hỉ lâm môn luôn: đc mua con Ex côn chạy nữa :x Vui ghê :))

NguyenDuyThanh

Cái java là nó lỗi chỗ nào, làm sao để fix vậy anh? Để em tự fix chứ chán cảnh chờ 3 tiếng đồng hồ down rof2 wá à :(
File đính kèm.

đã fix lỗi java chưa bác ơi.
Rùi nhưng giờ mới bắt đầu làm cho cả 6 phiên bản và 1 lúc nữa up file rofs2 sau. Còn ai biết cách cook fw thì tự sửa bằng file dưới. Cho vào sys\bin.

manh056

nản quá.nãy đanh đi 10km để flash mà ma giờ máy thua trước nhjều.giờ cái nút khóa phjm bên hông bị đơ lun kéo khóa ko đc.mà dùng cái khóa phím một chạm thì chj hjện biểu tượng khóa máy mà màn hjnh vẫn sáng và mở lên thì ko bấm đc gì nữa.huhu.duythanh giúp mình với.

NguyenDuyThanh

nản quá.nãy đanh đi 10km để flash mà ma giờ máy thua trước nhjều.giờ cái nút khóa phjm bên hông bị đơ lun kéo khóa ko đc.mà dùng cái khóa phím một chạm thì chj hjện biểu tượng khóa máy mà màn hjnh vẫn sáng và mở lên thì ko bấm đc gì nữa.huhu.duythanh giúp mình với.

Thôi chờ mình làm bản tap to unlock cho. Bản cuối này sẽ là full fix nhá :)) Chắc ko còn bản nào nữa đâu, tất cả bug đã đc fix rồi mà :D

NguyenDuyThanh

thôi tốt nhất là dùng fw gốc cac bác ạ
Sao bác này cứ bàn lùi thế nhỉ ^^ FW gốc thực ra mình thấy ngoài ram trống nhiều hơn và nhanh hơn 1 chút thì cái gì cũng thua kém C6 fw mà. Mà ram nhiều hơn 1 chút cũng đâu giải quyết đc gì đâu. Cái chính là tính tiện lợi mà C6 mang lại là rất nhiều. Dùng C6 fw lâu nên chắc bạn có cảm giác nhớ fw cũ thôi chứ dùng fw cũ đc 1 tuần bảo đảm bạn lại muốn C6 thôi (mình thử rồi nhưng sử dụng fw gốc ko quá 1 ngày flash lại C6 fw luôn)

manh056

Thôi chờ mình làm bản tap to unlock cho. Bản cuối này sẽ là full fix nhá :)) Chắc ko còn bản nào nữa đâu, tất cả bug đã đc fix rồi mà :D

uh.mình hồi giờ làm ko bị sao mà lần này nó bị thế xui wa.mà chừng nào ra DT sang mai có ko bạn mai mình lên flash lai.chu đang đau đi kiêu này tới năm sau nó hết ah.

NguyenDuyThanh

uh.mình hồi giờ làm ko bị sao mà lần này nó bị thế xui wa.mà chừng nào ra DT sang mai có ko bạn mai mình lên flash lai.chu đang đau đi kiêu này tới năm sau nó hết ah.

Chắc chắn là sáng mai có. Chính xác hơn là tầm đêm nay.

NguyenDuyThanh

không dùng thì thôi chứ đừng chém nhớ bạn

Nói chung đấy cũng là sở thích riêng của bạn ý thui. Mỗi ng 1 kiểu mà nhưng xét về tổng quát thì fw C6 nổi trội hơn nhiều và cũng nhiều người dùng hơn fw gốc.

cảm ơn bạn nhjêu.đang online băng đt mai lên thank bù.hjhj.ma nhjêu bài viết và nhjêu thank đc lên vip thê duythanh?
Bài viết với thanks cũng ko liên quan gì đến Vip đâu. Chủ yếu là đóng góp bằng các topic chất lượng, năng nổ hoạt động và chờ BQT đề cử lên thôi.

bente402

Duythanh sắp mua ex côn hả..đã nha.c0n này khỏj chê vào đâu....
À mà cáj tap unlock vớj swipe cái nào tiện hơn..cá nhân mình thich swipe,nhưng mà màu đỏ mới đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.