• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

bao giờ thì có bản chính thức nhỉ?????? mong chờ duy thanh ra bản mới quá.... mình đang dùng bản LITE thấy cũng ổn, mõi tội thỉnh thoảng bị tràn ram nên bị restart lại máy thui. cố gắng ra bản mới trong ngày 30/4 hoặc 1/5 nha.;;)

xubaxabu

ừ, đúng đó, hơn mỗi cái chụp hình nhìn nét hơn với cái thanh danh bạ trượt được, bao giờ mới có cfw sym^3 cho 523x nhỉ, lúc đó thì....... chẹp chẹp, ngon phải biết:p
Có lẽ sẽ không bao h có vì phần cứng của sym^1 quá yếu.

NguyenDuyThanh

bao giờ thì có bản chính thức nhỉ?????? mong chờ duy thanh ra bản mới quá.... mình đang dùng bản LITE thấy cũng ổn, mõi tội thỉnh thoảng bị tràn ram nên bị restart lại máy thui. cố gắng ra bản mới trong ngày 30/4 hoặc 1/5 nha.;;)

Trong khoảng 3 ngày nữa...

NguyenDuyThanh

thế thì hay ;;)

Từ giờ đến 03/05 sẽ ra bản mới (sinh nhật mình 3/5 mà >:))
Các bạn có ý kiến gì đóng góp nhanh trong ngày mai trc khi quá muộn :p

nguyenduythanh . Mình cài đặt email xong không làm thế nào tắt chế độ email hoặc thay đổi email để email không tự động truy cập gprs ?
Mình ko dùng email nên ko rõ nhưng mình ko hề chỉnh sửa gì liên quan tới email, bạn thử lại đi.

Luu_Tan_Vu

hy vọng sẽ sớm có bản mới cũng muốn đổi gió tí. mình thấy nên để toàn bộ là icon n8 thì dẹp hơn,thêm memcheck.

socloc20

Từ giờ đến 03/05 sẽ ra bản mới (sinh nhật mình 3/5 mà >:))
Các bạn có ý kiến gì đóng góp nhanh trong ngày mai trc khi quá muộn :p
1/5 đi DT ơi, 3/5 lâu quá xá, lại đang thi nữa flash kh6ng tiện, cố 1/5 đi DT, please:D

Luu_Tan_Vu

cho mình xin cái mod khi chạm vào màn hình thì màn hình sẽ sáng lên khi mình k khóa phím đi DT

manh056

DT có mod sáng đèn xanh khi sạc hok bạn cho mình đi.hoặc chỉ mình cách làm sáng đi ban

NguyenDuyThanh

Font vẫn là 1 điều băn khoăn, ai đề xuất font nào đẹp, ko lỗi cái nhỉ. Font mặc định nhìn hơi chán (nhưng nếu ko tìm đc font nào phù hợp với yêu cầu chung thì đành dùng mặc định, ai thích thì tự đổi)

Luu_Tan_Vu

Font vẫn là 1 điều băn khoăn, ai đề xuất font nào đẹp, ko lỗi cái nhỉ. Font mặc định nhìn hơi chán (nhưng nếu ko tìm đc font nào phù hợp với yêu cầu chung thì đành dùng mặc định, ai thích thì tự đổi)

dung font kabale di minh thay font do dep

cuti2105

chỉ muốn DT cho thêm cái phần cảm ứg lúc xoay màn hìh như Uni... k nhớ tên lắm ;)) lúc xoay ngang lúc xoay dọc nó thu vào rồi mới hiện ra...kết cái đó nhất

socloc20

dùng font nokiq purelite di, mình thấy font đó đẹp mà, ko thì dùng font android cũng dc.

font này đẹp. nhưng lúc nhắn tin chữ ơ bị méo xíu

chỉ muốn DT cho thêm cái phần cảm ứg lúc xoay màn hìh như Uni... k nhớ tên lắm ;)) lúc xoay ngang lúc xoay dọc nó thu vào rồi mới hiện ra...kết cái đó nhất

thêm vô tớ thấy ngốn ram thêm.

ctgreen312

cái đó là dùng hiệu ứng nha bạn

Status
Không mở trả lời sau này.