• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5230 RM588 phiên bản tiếng việt mod by huy chiều !

traicauhd

Bản này mình vừa sửa các lỗi khi cook fw rồi, đã thêm được cả bộ gõ nữa.
lúc sáng bị lỗi là vì cho thêm rompatches vào?
mình thêm rompatches vào thi cfw sẽ bị lỗi, các bạn muốn dùng rompatches thì cài vào sau nha....

angelboy12

file dow bản có bộ gỏ đâu bạn. Thử lại 1lần nửa xem nào.chứ làm hoài vẩn khog đươc toà dia phone ko à tình trạng là nó chay xog xuôi nhưng cứ đến đoạn restar lại phone thì nó khôg tự khỡi độg hoàn tất. Sau đó là ko lên nguồn tự mỡ máy lên thì nó rung liên hồi phải tháo pin ra mới hết .cuối cùng là phãi chạy lai cwf khác. Hjxhjx

wimax16vnn

file dow bản có bộ gỏ đâu bạn. Thử lại 1lần nửa xem nào.chứ làm hoài vẩn khog đươc toà dia phone ko à tình trạng là nó chay xog xuôi nhưng cứ đến đoạn restar lại phone thì nó khôg tự khỡi độg hoàn tất. Sau đó là ko lên nguồn tự mỡ máy lên thì nó rung liên hồi phải tháo pin ra mới hết .cuối cùng là phãi chạy lai cwf khác. Hjxhjx

wa thử bản của mình đi " C6 TIẾNG VIỆT 5230 V21.0.4" ĐÓ ^^

traicauhd

mình vừa up link rồi các bản tải về dùng ngay thui..............\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/\-/

wimax16vnn

TÌNH HÌNH LÀ CÀI HANDY TASKMAN HAY JBAK TASKMAN VÀO ĐỀU BỊ MẤT SWIPE TO UNLOCK HẾT
TRAICAUHD CÓ HƯỚNG GIẢI QUYẾT KO?

traicauhd

mình chưa biết cách khắc phục, wimax16vnn giải quyết được vấn đề này chưa có gi mong bạn chia sẻ góp ý nha....hiihih
:-?:-?:-?

wimax16vnn

mình chưa biết cách khắc phục, wimax16vnn giải quyết được vấn đề này chưa có gi mong bạn chia sẻ góp ý nha....hiihih
:-?:-?:-?

tức là bản của traicauhd vẫn bị mất swipe to unlock khi cài handy hả?
mình thấy ngay bản gốc PNHT cài handy cũng bị mất swipe rồi
đang tìm hướng giải quyết đây

traicauhd

CHo một bản 5233 đi bạn.nhìn cũng được phết.Làm 1 bản 5233 để mình test.

đã làm một bản cho 5233 nhưng hình như đang có lỗi để mình coi lại, vì hỏng có máy để test nên phải để các bạn test thử....

afool

Bản mới cập nhật của bạn bị lỗi rồi. chuyển sang ngôn ngữ tiếng việt máy bị khởi động lại liên tục

traicauhd

Bản mới cập nhật của bạn bị lỗi rồi. chuyển sang ngôn ngữ tiếng việt máy bị khởi động lại liên tục

Máy của mình đâu có làm sao? mình còn chụp được ành để post lên bài viết cơ mà?
khi flash xong bạn có phục hồi dữ liệu của bản cũ cho bản này của mình ko thế....?

afool

Mình bỏ thẻ nhớ ra. Xong mới JAF. mọi thứ đều bình thường tới khi chuyển sang tiếng việt thì bị ngay. ko lấy cái gì dữ liệu cũ cả

Chỉnh sửa cuối:

afool

Uhm mình có thử. Mình không chuyển tiếng việt mà chỉ cần update danh bạ tiếng việt từ máy tính cũng bị ngay. Phải hoàn toàn là ngôn ngữ không có dấu thì máy chạy bình thường

thanhhaiko

mình cũng bị tình trang giống bạn afool, mong ban sớm sửa lỗi để mọi người hăm mộ có một bản cfw thật tuyệt, chân thành cảm ơn

angelboy12

đang dow về thử xem coi có được không nè nhung củng thx ủng hộ bác hihihi cố lên nào

angelboy12

thong bao. Rat muon sai cwf cua bac vi minh thich hjeu ung ay va 4x4 va luoc bo nhung gj ko can thjet. Nhat la go tieng viet. Nhung bi 1loi ko the go duoc do van la khoj dong may lien tuc.danh quay laj ban c6 cua winmax. Muot ma on djnh. Hjxhjx bun qua 2ban cwf cua ban mjh chua duoc dung caj nao ca.