• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

bunrieucua

Anh em xem có gì mới trong bản update sắp tới nhé!\-/

hoangtuong

bạn ơi làm thay đươc cái thêm chủ đề nhỉ ? mình thấy bản các bạn làm đẹp lẵm nhưng cú vào cài cái chủ đề của bản mà các bạn làm đều mang tên các bạn nên ngượng lẵm mình muốn thay tên ấy đi vi dung như của Bác Duẩn ấy : Thái Ngọc Duẩn 1 ngại lẵm mong là bác Bunrieucua có cách nào thay được hay có cách nào júp mình với cảm ơn

bunrieucua

bạn ơi làm thay đươc cái thêm chủ đề nhỉ ? mình thấy bản các bạn làm đẹp lẵm nhưng cú vào cài cái chủ đề của bản mà các bạn làm đều mang tên các bạn nên ngượng lẵm mình muốn thay tên ấy đi vi dung như của Bác Duẩn ấy : Thái Ngọc Duẩn 1 ngại lẵm mong là bác Bunrieucua có cách nào thay được hay có cách nào júp mình với cảm ơn
Bạn biết cách edit theme thì đơn giản lắm.
Chứ nếu không biết làm thì tui có nói bạn cũng khó mà hiểu được.:|

hoangtuong

Thì khó mới học chứ dễ thì nói làm j với lại hi vọng bạn nói cho mình mình cũng mong là dựa trên những j bạn nói mình sẽ cố gắng tự làm thôi

congduonghx

Sao trong hình ảnh menu ngang nút Tùy chọn và nút Thoát ở phía dưới mà trong bản CFW 20-06-2011 lại không có vậy bạn?

bunrieucua

lại có viêc cho mình đây hờ hớ.thank bạn hiền
Chưa thông báo là UPDATE link mà:))
làm 1 bản phong cách anna dc ko bro ;;)
Mình không ưa icon Anna lắm:D
Sao trong hình ảnh menu ngang nút Tùy chọn và nút Thoát ở phía dưới mà trong bản CFW 20-06-2011 lại không có vậy bạn?
Bây giờ mới chuẩn bị UPDATE link nè;;)
----------------------------------------------------------
UPDATE bản 30.06.2011 trên #1!
Anh em lên down ở chỗ link cũ nhé!
Nhớ down lại luôn cả Bộ phối hợp + core nhé!
Mình port lên C6v40 hết rùi (tiếc là vẫn chưa tách được cái trang biểu tượng EMO để ném vào:()

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuong

bác nào biết chỉnh cái PopupClock.r01 không em dùng cái RESEdit.exe không biết thay cái chữ mở khoá thành các chữ khác

khoa1989

mình đang bận toàn online bằng di động sao lên được sẽ sớm có cho các bạn nhé
sory mọi người

bunrieucua

UPDATE thêm bản 07.07.2011 trên #1!
- Bản mới này mình đã edit lại CORE xóa bỏ hoàn toàn theme SoundWave + xóa 1 số thứ dư thừa.
- Vì vậy ROFS2 và bộ CORE phải đi với nhau.
- Muốn port lên 101 thì phải edit lại CORE 101 giống với CORE của mình bên trên nhé!:D

Và cũng chính vì lý do đó nên:
- Bản 30.06.2011 mình để nguyên link vì bản đó CORE nguyên gốc (chưa edit để xóa theme SoundWave + 1 số thứ dư thừa trong CORE).

Các bạn lên #1 down nhé!
Chúc mọi người 1 ngày vui vẻ!