• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-5800 v52.0.007 [VIP™] Final by bunrieucua

ThanhTungHT

Active Member
Bạn định xóa bỏ Swype to unlock đi ấy hả?
Như vậy còn gì là CFW C6 nữa=))
mà tách ra là CFW tạch đó:))

Dùng Nokia FW Cleaner 2.2 hoặc Nokia FW Cleaner 3.01 là có thể xoá swype to unlock đấy bạn ^^Nó chĩ xoá mấy file exe trong bin nên ko sao cả.^^

0908727527

oạch.hok phải.mình ko thấy giao diện swype to unlock nên hỏi là làm sao để thấy nó ý chứ kết cái thằng này nổ đĩa mà xóa nó đi thì có mà "tỏ ra nguy hiểm" quá.hehe.ý mình mỗi khi mở+khóa máy đâu cóa thấy cái swype to unlock gì gì đó đâu.

Có cài handy taskmanager & jbak taskmanager gì k ?

XpressmusicS19

Có thì gỡ ra, vì nó xung đột với 2 thằng đó, đã xài thì sống chung với lũ :))

oạch.thế là đag sống chung với lũ à?thế mà cứ tưởng ở miền cao là khỏi sợ lũ,ai ngơ...lũ ác hơn.hihi.thế gỡ là rồi có cần làm gì nữa ko cậu?

ThanhTungHT

Active Member
mà tui down bản update 7/7/2011.hay ở bản này ko có swype to unlock.tháo jbak rùi nhg vẫn vậy.haizzzzzzzz

*# 7370# lại Xem bản gốc có Swype to unlock ko? Sau đó dùng Auto install cài lại phần mềm.Hoặc thử xem,cái phần mềm nào xung đột với nó ^^

bunrieucua

mà tui down bản update 7/7/2011.hay ở bản này ko có swype to unlock.tháo jbak rùi nhg vẫn vậy.haizzzzzzzz
Hic.Nói kỳ ghê.CFW C6 tui làm mà lại không có Khóa trượt thì còn ra gì nữa:(
Khi JAF ông có chọn Factory set chưa???
JAF xong đợi 1 lúc cho nó hiện hết đèn phím cứng,phím media bar và hiện cái notifications lên là dùng bt mà:|
Không có Swype thì hơi lạ đó:-?

XpressmusicS19

Hic.Nói kỳ ghê.CFW C6 tui làm mà lại không có Khóa trượt thì còn ra gì nữa:(
Khi JAF ông có chọn Factory set chưa???
JAF xong đợi 1 lúc cho nó hiện hết đèn phím cứng,phím media bar và hiện cái notifications lên là dùng bt mà:|
Không có Swype thì hơi lạ đó:-?
đa chọn factory set rùi mới jaf ma.nhg chẳng thấy j hết ý.bấm phím khóa,gạt nút mở khóa->mở khóa lun chứ chẳng có hiện tượng j cả.thậm chí trc khi JAF tui còn reset máy+format thẻ nhớ hết lun rùi mà.

XpressmusicS19

Bạn down lại cả ROFS2 và bộ CORE 07.07 về rùi JAF lại xem sao nhé!
ROFS2 07.07 không dùng với CORE 30.06 được đâu!

mình down "Bo phoi hop+Core(Edited) C6v40.0.021 - 5800v52.0.007 bunrieucua" mà.thui,thử JAF lại xem thế nào.hic.lần đầu JAF đã thế này rùi.ghê quá.