• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 ====>> X6 v30 FINAL :)

dkhoan_0211

tốc độ nhanh,cảm ứng rất mượt...nói chung là tuyệt. nhưng mà ram ít wá.hix
máy mình lúc nào ram cũng chỉ trên dưới 40mb thôi, tắt hiệu ứng còn nhiều nữa, nhưng nó k sụt đi theo thơi gian mấy. khi khởi động ~ 50mb. mình thấy vậy được rồi

boy_online01

Cho em hỏi bản này có share online ko vậy? Cái chia sẻ trực tuyến ở thanh mediabar ý.

iamepvp2018

um,đúng là ram chỉ trên dưới 40 thui.cũng k ảnh hương mấy trừ khi chạy cùng lúc wá nhiều chương trình...
ah mà cfw c6 k có chỉnh sửa hình ảnh mặc định của máy hả pro?có cái đó sửa hình add vào contact tiện hơn.

dovanhungbn

các bác ạ,theo cảm nhận của em thì ở FW này loa ngoài của X6 làm việc chưa hết công suất,nghe nhỏ hơn FW gốc nhiều lắm.không biết tai có làm sao không :((
còn nghe headphone thỳ bềnh thường!

tuyenhp

các bác ạ,theo cảm nhận của em thì ở FW này loa ngoài của X6 làm việc chưa hết công suất,nghe nhỏ hơn FW gốc nhiều lắm.không biết tai có làm sao không :((
còn nghe headphone thỳ bềnh thường!

đúng mình cũng thấy thế ! hay tai 2 đứa mình là tai trâu nhở =))

dinhhaanh

dkhoan cho t xin cái theme ultimate fantasy mặc định ở bản X6 Unleashed Ultimate của bạn được ko?

congkhoi3

bản này dùng phê hơn bản của siêu tốc độ :p:p

Mình đang chuẩn bị test.bạn có thể cho mình ý kiến chất lượng nha.thấy các bạn trên nói loa ngoài không được to lắm nên mình hơi lo.thích nghe nhạc mà.hì

dovanhungbn

Mình đang chuẩn bị test.bạn có thể cho mình ý kiến chất lượng nha.thấy các bạn trên nói loa ngoài không được to lắm nên mình hơi lo.thích nghe nhạc mà.hì

chuẩn bị gì nữa?test thôi bác ạ,không test nhanh rồi lại ân hận :D

tngoc1

các bạn cho mình hỏi là làm thế nào để thay đổi tên CFW cretor khi check *#0000#, tại vì tự bulid cho mình 1 bản nên cũng muốn đóng dấu cái, mỗi tội không biết cách :))

belop4000

loa ngoài tốt mà, apply cái patch effect bass lên nữa nghe như loa thùng lun :x:X ram ổn định 45 mb, thế nÀ nuột rồi :)