• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

Luu_Tan_Vu

ổ ôi lâu thế, ông ko cần cook tiếng việt vào cũng đc, để tôi test thử cái đã, nhanh như photon mà ram khủng như n97v12 thì còn gì = nữa, có gì để tôi chén trc nhé
uh, sắp đi học rồi, khá bận, rảnh tranh thủ cook. còn làm 1 bản v30 và v12 của 5233 nữa

Luu_Tan_Vu

Mai mình cần ngừơi test mod để cook n97v12 cho x6. Nếu k ai giúp thì mình k cook được. Nếu giúp thì pm mình.

ki3pc0d0n

mình thích mặc định của máy, cài theme đc !
Chứ cfw có nhìu cái ko vừa ý cho lắm

boy_online01

mình thích mặc định của máy, cài theme đc !
Chứ cfw có nhìu cái ko vừa ý cho lắm

Tự cook là ưng ý nhất bạn à. Thích chỉnh gì thì chỉnh, và trên hết là ko bị phụ thuộc vào người khác.

caobang200

cho mình hỏi mấy bản CFW c6v40 này sao ko chạy được DZ_music nhỉ?? tích vào thấy đứng im!

lee1441993

bác ơi cho em hỏi đổi cái nay về menu 3x4 vs 2x6 kiểu j.x6 màn hinh điện dung mà lại bé.nhìn khó chịu lắm

thj3ugj4bs

Đừng sốt ruột mà cần phai kiên tri chứ bạn .rảnh bạn đi câu cá để luyện tính kiên trì đê chờ bạn à .mình cũng đang chờ mà cũng nản dần roài lâu qua :D
khi nào có bản chính thức vậy bác sieutocdo !!e chờ mãi

sieutocdo1994

Đừng sốt ruột mà cần phai kiên tri chứ bạn .rảnh bạn đi câu cá để luyện tính kiên trì đê chờ bạn à .mình cũng đang chờ mà cũng nản dần roài lâu qua :D
keke. mình cũng vừa ra cập nhật goy` ma`. mọi người dùng tạm đi. mà mọi người thấy bản cập nhật thế nào?? để mình bít cải thiện

boysjtinh

Mình thấy mấy bản C6 có hiệu ứng tuyết rơi thì nên dùng theme màu đen cho nổi chứ theme màu trắng có vẻ tốn pin hơn mà hiệu ứng cũng không được rõ ràng :D

caobang200

haizz mình thấy các bản c6v40 gần đây RAM khởi động rất cao ( chắc do tắt ud chạy ngầm) để im qua ngày qua đêm RAM ko tụt nhưng nếu dùng bt hoặc chạy vài ứng dụng rùi thoát ra thì RAM tụt hẳn,dùng Ramblow cũng ko giải fong' đc. có cách nào giải phóng hết khi thoát chương trình ko nhi?
(tiện cho mình hỏi dùng killme như nào vậy hix,cài vào mấy lần mà chẳng biết kill app nào !!! )

thj3ugj4bs

đang sài nè .mình thấy cũng ổn nhưng hao pin quá còn với mình ram không quan trọng lắm
keke. mình cũng vừa ra cập nhật goy` ma`. mọi người dùng tạm đi. mà mọi người thấy bản cập nhật thế nào?? để mình bít cải thiện