• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Deviant-03 for 523x by Nguyễn Duy Thanh (21/07/2011)

Sau khi sử dụng firmware bạn cảm thấy thế nào?

• Total voters
    161
Status
Không mở trả lời sau này.

mailey

cho mình hỏi khi flash máy thì mình có đk xoá bộ nhớ máy không , hay chỉ xoá những phần mà thanh bảo thôi trong thẻ nhớ

mrminh2911

Vào tin nhắn, cài đặt, tắt thông báo gửi tin đi

báo cáo của mình có kêu đâu nhỉ, mình có thói quen dùng báo cáo mà

@ Duy Thanh : mình muốn xóa auto installs thì phải xóa những gì hả bạn??

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

báo cáo của mình có kêu đâu nhỉ, mình có thói quen dùng báo cáo mà

@ Duy Thanh : mình muốn xóa auto installs thì phải xóa những gì hả bạn??

bạn down autoinstall về,dùng siscontent bung ra>dựa vào đấy mà xóa mấy file trong rof2 thôi
mà xóa đi làm gì bạn,có ảnh hưởng gì đâu,cái pm đấy nhẹ tèo,có mấy chục kb..

iam_mrl

duythanh cho mình xin mod khi mình gọi bên kia trả lời máy rung 1 cái ấy .thanks bạn nhiều

mrminh2911

Mình mới phát hiện ra bản này game Racing Thunder (đua ôtô lắc máy) ko chơi được. Cài vào chỉ có cái icon, ấn vào ko có hiện tượng gì như kiểu ấn vào icon shazam ý. Bản 02 mình vẫn chơi được bình thường. Ai test thử xem có bị thế ko nhé!

doquyetthang

Mình vừa flash bản 03 này thấy ko bằng bản 02, xoay màn hình chậm hơn, thi thoảng bị treo mất khoảng 10 giây, không cài được spbweather và widget luôn, có khi fải quay lại bản cũ cho xong

NguyenDuyThanh

Mình dùng bt, cài SPB Weather cũng ok mà, ngày nào chả xem thời tiết :D Xoay màn hình mình ko hề cập nhật file nào liên quan nên vẫn như bản 02 nhé.

Mình mới phát hiện ra bản này game Racing Thunder (đua ôtô lắc máy) ko chơi được. Cài vào chỉ có cái icon, ấn vào ko có hiện tượng gì như kiểu ấn vào icon shazam ý. Bản 02 mình vẫn chơi được bình thường. Ai test thử xem có bị thế ko nhé!
Cái ý do game Racing Thunder của bạn bị lỗi thôi, Shazam thì mình chưa tích hợp vào fw nên bạn cần tải. Bạn chưa đọc trên #1 à?

NTiolanDatluu

CFW Deviant-03 của DT lần này ra ế hơn so với bản 02 rồi :D , bản thân mình k thấy gì thay đổi lắm, bản 02 dùng ok lắm rùi!

NguyenDuyThanh

Ủa,topic này sao h còn 2trang nhỉ. mình vừa flash xong, nhưng mà có một lỗi là soan thảo văn bản có dấu nháy to đùng.chỉ đc mỗi một dòng. chắc fải flash lại rồi

Ko đổi font nhé bạn ^^

CFW Deviant-03 của DT lần này ra ế hơn so với bản 02 rồi :D , bản thân mình k thấy gì thay đổi lắm, bản 02 dùng ok lắm rùi!

Bạn xem topic cũ là biết ế hay ko ý mà :D, đây đâu phải là update mới mà là lập lại topic để đỡ dài thôi.

NTiolanDatluu

Ko đổi font nhé bạn ^^

Bạn xem topic cũ là biết ế hay ko ý mà :D, đây đâu phải là update mới mà là lập lại topic để đỡ dài thôi.

fw bạn post thì minh vẫn theo dõi lâu nay rùi! :D
thank bạn nhé, sớm ra fw tốt hơn nữa! PLS.......

socloc20

Pà con nào muốn đổi font thì qua topic của Nhanhao84 nhá, font bên đó đã test ok, mặt cười to rõ, ko lỗi, đừng xài mấy font cũ nhé

@DuyThanh, lần sao cho font pure cho Đẹp Duy Thanh ơi, pure hết lỗi rồi

zerolove77

Pà con nào muốn đổi font thì qua topic của Nhanhao84 nhá, font bên đó đã test ok, mặt cười to rõ, ko lỗi, đừng xài mấy font cũ nhé

@DuyThanh, lần sao cho font pure cho Đẹp Duy Thanh ơi, pure hết lỗi rồi

Cho cái link font pure đi :D

vanphong1

DT cho hỏi về việc đồng bộ email với outlook trên PC qua cabdk với.
Trước mình thấy có mục đồng bộ email . nhưng bản này của bạn không có mục đó.
5233 ko có wifi nên đồng bộ qua gprs thì "lục tốn" lắm
giúp mình với nhé

Status
Không mở trả lời sau này.