• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW hoàn chỉnh C6 + N97 mini For 5530 XM Pro By daugiang1987 (26/09/11)

jack_hunter97

bản của anh quan gui tuong doi mượt nhưng font bé quá mắt em ko bị cận nhưng nhìn thế này ức chế quá nó thật "tiny"
í ẹ bản này khi khoá nó rung chán em ko thik rung cho lém do ko phải dân cook nên ko bít tách file này ra seo cả

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

bản của anh bảo ngon rồi.mỗi tội ram kém,nghe nhac chán thôi.
`chuẩn bản càu anh quan mất cái rung ở khoá đổi font khác ( tuy đẹp nhưng nhỏ) đi là ok bản này trên mà dung hoà thì sẽ cook lém à

hungdaica1

mình thì dùng ndesk lên không quan trọng lắm.nhưng sao thấy quân bảo là lỗi không vào được trình duyet nokiabrower

hungdaica1

đại tướng quân ơi.không sửa được lỗi vào trình duyệt à.mình thỉnh thoảng vẫn dùng trình duyệt mặc định.hic.mà sao bản nà không có khoá cảm biến à.mình vừa thử mod cái font khác vào mà máy đie lun .hic.

daituongquan

đại tướng quân ơi.không sửa được lỗi vào trình duyệt à.mình thỉnh thoảng vẫn dùng trình duyệt mặc định.hic.mà sao bản nà không có khoá cảm biến à.mình vừa thử mod cái font khác vào mà máy đie lun .hic.

bản này dung rules của bản mod đèn đỏ sáng sạc nên không có cảm biến. mà cảm biến bất tiện lắm. khó sài trùm luôn, mà mình cũng khôgnt thích nên bỏ nó nó.
muốn fonts đẹp thì chép vào e:/resource/fonts là ngon mà.

jack_hunter97

Bạn này gần như thừa hưởng hết bản lai c6 cho 5530 từ rung tới khoá máy nhạc chuông khỏi động icon 3.5g thay bằng E chỉ có theme là giống kô khác mấy có phải anh bỏ cái khoá cảm biến để tăng Ram phải kô nhỉ nên ram sau khi giải phóng luôn được 55

hungdaica1

bản này dung rules của bản mod đèn đỏ sáng sạc nên không có cảm biến. mà cảm biến bất tiện lắm. khó sài trùm luôn, mà mình cũng khôgnt thích nên bỏ nó nó.
muốn fonts đẹp thì chép vào e:/resource/fonts là ngon mà.
mình thay cái font khoảng 3,2 mb vào thí jaf lại bị die máy bạn à.mà sao cai mod cpu 602mhz bảo xoá cái file HL.DLL đi là hết sao mình bung rò ra không có mà khi jaf xong lại có nhỉ

daituongquan

die là có khả năng no quá dung lượng không.hình như là 117MB thì phải.
bản này a bản có mod 602MHZ hả ???? hay bạn tự mod

1317000

hic các pác ơi ko bít sao em flash xong trình chơi nhạc quét đầy đủ, mà profile cá nhân nó ko quét nhạc ở E:\Music và E:\Sounds các pác àh

Chỉnh sửa cuối:

masda

rung khi nhận cuộc gọi tactile.rul
Trời, nói như thế thì làm sao tìm ra. Cụ thể là nó nằm thư mục nào của rofs 2 chứ? ko lẽ phải seach bằng windows à.

daituongquan

Nokia Firmware Editor 0.3 có chức nằng search mà.
quét nhạc thì xem file này
vi dụ dòng
0x1 string "E:\\Sounds\\Music\\" 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail là thu mục quét nhạc
0x4 string "C:\\data\\download\\|E:\\data\\download\\|C:\\data\\sounds\\digital\\|E:\\sounds\\digital\\|E:\\download\\|E:\\Sounds\\Music\\" 0 cap_rd=alwayspass cap_wr=alwaysfail quét nhạc cho các cấu hình (quét khi chọ nhạc cho cấu hình ấy mà)
hoạc bạn lấy file 101FFCD2.txt trong firmware nào mà nó quét được mà lần trước bạn jaf đó.

hungdaica1

bạn không kiểm tra à.bản của anh bảo mod cpu 602mhz mà.anh bảo là không sao nhưng mình cứ thấy run run.

hoanglongbf

hic các pác ơi ko bít sao em flash xong trình chơi nhạc quét đầy đủ, mà profile cá nhân nó ko quét nhạc ở E:\Music và E:\Sounds các pác àh
có quan trọng gì đâu bạn, thích làm nhạc chuông thì vào E:/Music cũng cài được mà