• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW-Music Style]/[C6.X6v31] update 25-04 by TK.Nguyễn

toan11101987

k pít nữa.mình đag xài pản này. (hồj nãy cook bị lỗi,xoá nhầm rofs2 nên tảj pản trên về flash lun chưa kịp chỉnh sửa j.next preview bt)
còn cập nhật pm thì pạn xem 2hjnh sau:
http://www.4shared.com/photo/fEd0ACp-/GifTailor_0001_2.html
http://www.4shared.com/photo/cWUzn34Q/GifTailor_0002_4.html
bạn xem giúp mình cái này nhe
http://www.mediafire.com/i/?pa5i11u3nceov4n
máy mình vẫn còn cái phần mềm điện thoại quan trọng đấy

Chỉnh sửa cuối:

kumuc

những cảm nhận sau 1 thời gian sử dụng đó là máy chạy rất ổn định, hiệu ứng đẹp, mượt, không gạp lỗi hệ thống, nhưng thỉnh thoảng mấy kai widget của em tự nhiên mất tăm sau đó lại hiện lại. Dù sau bản của bác rất pro. Thanks bác nhiều....

nghia_kn

còn của mình thì trình khóa phím mất tăm , lại phải bấm bằng phím cạnh phải , sau dó mới bấm lại phím giữa dược , có le sắp quoay ve V1 của bác rùi ^^ thanks vì 2 bản quá pro

em xài thì gặp 1 lổi là thỉnh thoảng khi khóa phím xong nhấn nút menu thì ko hiện lên thanh trượt để mở khóa mà máy kêu phải gạt phím mở khóa , phải restart máy mới gạt dc :( , ko hiều lổi tại sao ? Có ai gặp trường hợp như em ko và chỉ em cách khắc phụ với !

À bạn Sami cho mình góp ý nha , bản sau bạn mod thêm hiệu ứng cho dt đẹp hơn dc hok bạn :)

Ah có người bị giống mình kìa , kéo gạt mở khóa ko dc

Chỉnh sửa cuối:

0908727527

em xài thì gặp 1 lổi là thỉnh thoảng khi khóa phím xong nhấn nút menu thì ko hiện lên thanh trượt để mở khóa mà máy kêu phải gạt phím mở khóa , phải restart máy mới gạt dc :( , ko hiều lổi tại sao ? Có ai gặp trường hợp như em ko và chỉ em cách khắc phụ với !
À bạn Sami cho mình góp ý nha , bạn sau bạn mod thêm hiệu ứng cho dt đẹp hơn dc hok bạn :)

Cái đó thỉnh thoảng mình vẫn bị
Khắc phục dễ thì lấy máy khác gọi vào máy bạn đang xài là hết :)

nghia_kn

nhưng như the bất tien lắm , tớ keó thanh gạt sau do no lại bình thường,nhưng như the hơi khó chịu ^^

0908727527

nhưng như the bất tien lắm , tớ keó thanh gạt sau do no lại bình thường,nhưng như the hơi khó chịu ^^

Do mình xài phần mềm khóa phím nên vô hiệu hóa nút gạt phải làm thế nó mới hiện lại =))

nghia_kn

Do mình xài phần mềm khóa phím nên vô hiệu hóa nút gạt phải làm thế nó mới hiện lại =))

ko hieủ ý của bạn lắm . mình ko cài phần mem khóa phím , mà dùng mặc dịnh của bac TK.nguyen nó vẫn bị , trc dùng V1 có bị dâu ^^

0908727527

ko hieủ ý của bạn lắm . mình ko cài phần mem khóa phím , mà dùng mặc dịnh của bac TK.nguyen nó vẫn bị , trc dùng V1 có bị dâu ^^
Thì chỉ thỉnh thoảng bị thôi mà, cái này k wan tâm lắm ;))

Dragon459

Manager
hờ hờ.lâu lâu mới vào d đ thấy topic bác sami rôm nhở.
bạn có thể nói rõ là đang xài phần mềm khóa phím nào để mọi người biết chứ.có thể nói càng rõ càng tốt

0908727527

hờ hờ.lâu lâu mới vào d đ thấy topic bác sami rôm nhở.
bạn có thể nói rõ là đang xài phần mềm khóa phím nào để mọi người biết chứ.có thể nói càng rõ càng tốt

MyKeyLock bác ợ ;))

Dragon459

Manager
Thì chỉ thỉnh thoảng bị thôi mà, cái này k wan tâm lắm ;))
cái này cũng k nên coi thường chứ.đang lúc quan trọng lại k thấy hiện thanh trượt để mở thì ....lại lục cục tháo pin,khởi động lại..,mất tiêu gần 5 phút chứ chả chơi

0908727527

cái này cũng k nên coi thường chứ.đang lúc quan trọng lại k thấy hiện thanh trượt để mở thì ....lại lục cục tháo pin,khởi động lại..,mất tiêu gần 5 phút chứ chả chơi

Mượn đt ai gọi vào là hết liền chứ gì, cần gì phải tháo pin cực khổ thế :D

Dragon459

Manager
bác buồn cười.đang lúc cần thể hiện với ghẹ chẳng hạn.bác đang muốn biểu diễn thì đột nhiên bị.thế là bác lại bảo:em cho anh mượn cái điện thoại để anh gọi vô điện thoại của anh cái coi.nó bị đơ....:)):)):)):)):))
mất điểm lắm bác ơi.nói chung là nên tìm cách sửa lỗi.dù là nhỏ nhất.còn không được thì mới chịu thôi

samiboy007

bác buồn cười.đang lúc cần thể hiện với ghẹ chẳng hạn.bác đang muốn biểu diễn thì đột nhiên bị.thế là bác lại bảo:em cho anh mượn cái điện thoại để anh gọi vô điện thoại của anh cái coi.nó bị đơ....:)):)):)):)):))
mất điểm lắm bác ơi.nói chung là nên tìm cách sửa lỗi.dù là nhỏ nhất.còn không được thì mới chịu thôi

đag tìm cách khắx phục.nói chug là nếu bị như vậy thì gạt mở khóa vài lần là ok thôi.

vấn đề bi giờ là làm sao khắc phục dc để trượt mở khóa phím
Bản Cook này quá Pro chỉ có 1 nhượt điểm là như vậy thui

samiboy007

vấn đề bi giờ là làm sao khắc phục dc để trượt mở khóa phím
Bản Cook này quá Pro chỉ có 1 nhượt điểm là như vậy thui

tạm thời thì các pạn nếu bị như vậy thì gạt pằng nút bên hông hoặc dùng mykeylock đỡ đi.mình đag tìm cáh fix lỗi này.

toan11101987

cho mình hỏi có thể hiện thị ttpod và music mặc định cùng trên một thanh tap ko vậy .khi mở music thì hiện music ,khi mở ttpod lại hiện ttpod