• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini for 523x by Nguyễn Duy Thanh (11/06/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

tc89

bạn thử bung rofs ra. chỉnh trực tiếp trong file private\10202be9\101F877A.txt xem đc hok. Mặc định DT chỉnh 45s. Bạn chỉnh lại theo ý bạn ở dòng
Cái đó m cũng biết làm rồi. Nhưng sao DT k làm như mấy bản Unique va Anonymous nhỉ. DT thì ít online rồi nên có Bro nào chỉnh sửa dùm đi?

NguyenDuyThanh

Cái đó m cũng biết làm rồi. Nhưng sao DT k làm như mấy bản Unique va Anonymous nhỉ. DT thì ít online rồi nên có Bro nào chỉnh sửa dùm đi?
Mình chưa thử nhưng nghe mấy bạn nói mod chỉnh thời gian khóa phím ko working với fw N97mn mà chỉ C6 đc.

tc89

Mình chưa thử nhưng nghe mấy bạn nói mod chỉnh thời gian khóa phím ko working với fw N97mn mà chỉ C6 đc.
Hôm trc m dùng CFW N97mini của Vurain84 vẫn chỉnh đc DT ah.DT tim hiểu rồi giúp mọi ng!

anhyeuemha115

à mấy bạn ơi. mình bug rofs2 thì được nhưng khi repack lại thì không được lá sao vậy mấy bạn?
tập tin có 7KB à :(

NguyenDuyThanh

Bản này còn thíu nhìu tính năng ,còn thua bản của ta xa
Mình có viết bài nào bảo fw của mình hơn fw của bạn ko mà bạn phải nói vậy nhỉ? FW của bạn tốt thì sẽ có người dùng, có nhất thiết phải nói ra ko nhỉ :-? Chà chà...

Vẫn có bàn phím C6 mà NDT gọi là CFW N97mini cho 523x được sao???
N97mn đc mod bàn phím C6 vào bạn ạ.

DT ơi. M tim đc mod thời gian tùy chinh khóa phím rồi.hjhj
Uhm, mình dạo này hơi bận nên làm thiếu chút, có gì bản v2 mình sẽ hoàn thiện nốt mọi thứ các bạn yêu cầu :D

barracuda

mod thêm cái tự xoay bàn phím qwerty đi duythanh :D pin bản này có vẻ k ổn lắm :-?

tc89

Uhm, mình dạo này hơi bận nên làm thiếu chút, có gì bản v2 mình sẽ hoàn thiện nốt mọi thứ các bạn yêu cầu :D
Uh. M cho vào chạy ok. lấy bên Binh24. Cảm ơn DT vì CFW nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.