• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW N97 Mini for 523x by Nguyễn Duy Thanh (11/06/2011)

Status
Không mở trả lời sau này.

thangku1989

Thanh ơi sao em không cho mod mở rộng menu thu hẹp tùy chọn lại? Với lại cái này có thích hợp với bàn phím kiểu mới full màn hình không hay cái đó chỉ dành cho CFW C6

tc89

Thanh ơi sao em không cho mod mở rộng menu thu hẹp tùy chọn lại? Với lại cái này có thích hợp với bàn phím kiểu mới full màn hình không hay cái đó chỉ dành cho CFW C6
Uh. M cũng chung ý kiến với bạn.?????????

nick8

Cảm ơn bạn NguyenDuyThanh !^^
Mình đã flash thành công vào tối hôm qua, xài cho đến trưa hôm nay mình nhận thấy là RAM cực kỳ ổn định hơn bản C6 kia của bạn !^^
Hãy tiếp tục và phát triển nhé Thanh !^^

toi_tay

Mình cũng dùng CFW N97 mini nhưng muốn tắt đèn phím cứng. Vì khi tắt máy để sạc thì phím đỏ sáng, khi bật máy sạc pin thì phím xanh lại sáng. Ai giúp mình với? Thanks

khonoiquadi

làm 1 bản menu 4*4 đi bạn, mình thấy thế đẹp hơn, mà cái bản này effect có như c7 ko

nick8

Mình cũng dùng CFW N97 mini nhưng muốn tắt đèn phím cứng. Vì khi tắt máy để sạc thì phím đỏ sáng, khi bật máy sạc pin thì phím xanh lại sáng. Ai giúp mình với? Thanks
Mình vừa test phiên bản N97 mình thấy lúc sạc khi không tắt nguồn thì phím đèn bàn phím xanh và đỏ se không sáng.
Lúc tắt nguồn để sạc, vừa cắm sạc vào đèn bàn phím xanh và đỏ se sáng lên, sau đó màn hình sẽ tắt và đèn bàn phím xanh và đỏ cũng tắt mặc dù mình lấy tay tác động vào màn hình.

nick8

làm 1 bản menu 4*4 đi bạn, mình thấy thế đẹp hơn, mà cái bản này effect có như c7 ko
Bạn đọc lại bài 1 sẽ có :D
[*]Nếu ko thích đèn phím cứng tắt hãy download file "Bật đèn phím cứng" và dùng X-plore copy vào ổ C theo đường dẫn.</b>
[*]Chuyển đổi sang menu 4x4 icon nhỏ download tại đây (sau khi cài, bấm vào icon, màn hình nháy 1 phát => khởi động lại bạn đã có menu như ý). Nếu thích chuyển đổi về 3x4 thì chỉ việc xóa ứng dụng.</b>

[*]Ứng dụng chuyển đổi menu sang 4x4 icon lớn download tại đây (làm tương tự phần 2).

[*]Ứng dụng chuyển đổi menu sang 5x4 download tại đây (làm tương tự phần 2).

NguyenDuyThanh

Cái ý mình quên mất, sẽ mod trong bản tiếp theo. Thanks đã đóng góp. Bản đầu tiên mình chủ yếu ra để các bạn nhận xét, góp lại làm bản hoàn chỉnh mà :p Dù sao 1 bộ óc ko thể = đc nhiều bộ óc hợp lại.

nhoxjnhzai

Nên xóa ovimap 3.4 thêm 3.6 vào.

hỏi thật bạn test kĩ và hết chức năng của 3.06 chưa?dùng nó chỉ khoảng hai lần ở chế độ online là nó làm máy đơ luôn 3.04 thì k sao với lại 5233 k có gps có cũng bằng thừa?

socloc20

hỏi thật bạn test kĩ và hết chức năng của 3.06 chưa?dùng nó chỉ khoảng hai lần ở chế độ online là nó làm máy đơ luôn 3.04 thì k sao với lại 5233 k có gps có cũng bằng thừa?

ovimap 3.06 + Qt = reset máy, xài ovi map 3.04 an toàn hơn :D

NguyenDuyThanh

Các bạn cứ phát biểu ý kiến của bản thân, mình sẽ lắng nghe và làm ở tuần sau.

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Đã dính đến C6 thỳ nên để tên là N97mini lai C6 bạn ạ! Đặt tên là N97mini cho 523x thỳ mất chất N97mini thực sự :D Góp ý vậy thoy đừng chém nha!

Nhoxly00

Đã dính đến C6 thỳ nên để tên là N97mini lai C6 bạn ạ! Đặt tên là N97mini cho 523x thỳ mất chất N97mini thực sự :D Góp ý vậy thoy đừng chém nha!

lại C6 lai N97 hả bác... :( hay bác test chưa? em không có máy nên không test dc

thainguu

phải mà thằng N97 mini nó có smart dial thì em ngu gì mà ko nhảy qua CFW tuyệt tác này...

Status
Không mở trả lời sau này.