• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-NOKIA 5230-N97 mini Ported Firmware ver 1 beta by lethanhtung90( 17/06/2011)

tc89

Tung ơi cho m hỏi ngoài lề chút. Thay bàn phím Dialer gốc của n97mn vào rofs2 thì có phải tìm và xoá bỏ các file của bàn phím dialer c6 củ k vậy?

ThanhTungHT

Active Member
Tung ơi cho m hỏi ngoài lề chút. Thay bàn phím Dialer gốc của n97mn vào rofs2 thì có phải tìm và xoá bỏ các file của bàn phím dialer c6 củ k vậy?

Ừm,chính xác đấy bạn à ^^

tc89

Giúp m cái??

ThanhTungHT

Active Member
Giúp m cái??

Up cái file dialer N97 mini lên tớ xem nào?
Bạn thử Ném cái dialer N97 mini vào đi,đóng gói và flash lại xem nào.Vì thường là những file trùng tên,sẽ bị thay thế bởi file mới!

tc89

M qua top của vurain lấy về. So sánh với cái bàn phím dialer của bạn up bên Congnghe24 thì thấy bàn phím c6 nhiều file lắm. Cái của n97mn có ít file hơn. thui để m xoá toàn bộ những file của c6 rồi cho của n97 vào xem sao. Cảm ơn bạn nhé!

ThanhTungHT

Active Member
M qua top của vurain lấy về. So sánh với cái bàn phím dialer của bạn up bên Congnghe24 thì thấy bàn phím c6 nhiều file lắm. Cái của n97mn có ít file hơn. thui để m xoá toàn bộ những file của c6 rồi cho của n97 vào xem sao. Cảm ơn bạn nhé!

Theo mình là thế này nè.Bạn down cái Rofs2 523x của mình về.Rùi tách theo File của bàn phím C6.Sau đó Ném vào Rofs2 của bạn có vẽ hợp lý hơn là xoá đấy.Đôi khi xoá sai,lỗi hệ thống !

Luu_Tan_Vu

Theo mình là thế này nè.Bạn down cái Rofs2 523x của mình về.Rùi tách theo File của bàn phím C6.Sau đó Ném vào Rofs2 của bạn có vẽ hợp lý hơn là xoá đấy.Đôi khi xoá sai,lỗi hệ thống !

k cần thế đâu quăng file của mình vào là ok. mình thử rồi mà

M4_Vu0ng_001

định flash bản này nhưng thấy icon pin với mấy icon khác không thích lắm,với lại theme cũng ko ưng ý lắm,cái vụ theme thì mình xử được chú mấy cái icon thì chịu,có ai hướng dẫn mình thay icon với không???

ThanhTungHT

Active Member
Ram bình thường như mấy bản trước đây, cỡ 45 MB. Pin mới flash hồi sáng, mới sạc lại xong để coi xài được bao lâu. Mà thấy nokia battery báo cũng giống như trước khi update. =))

Đây là nhận xét của người dùng CFW C6 v40.Vậy các bạn đừng mong đợi nhiều lắm ở Nokia .Mình sẽ cố gắng tách trình nghe nhạc anna,trình duyệt Web,trình duyệt Ảnh từ CFW mới bổ sung cho N97 mini.