• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6, 5800, 5530, 5233, 5230, 5250, C6-00 - The Dark Knight Rises by Dangquy197

dangquy197

bấm vào vẫn tải suống có đc đâu nó vẫn như cũ

E vẫn tải tốt mà bác. Cho bác xem cái ảnh em chụp lại màn hình luôn

Wanted_boy187

X6

Mày mò 2 hôm rồi mà vẫn không làm được bản belle cho X6 . Ai làm giúp mình với :| . Thank trước

cuongno2

2

Bản 5800 này ngon hơn bản trc.thank mấy pro.
P/s chiều nay da thế giới di dộng mới tậu e sam sung galaxy s1 ai biết root up rom giúp mình với.thank.

style144

Chết đâu mà chết, hướng dẫn trên mạng đầy rẫy, nhất là bên Tinh tế, ăn sẵn chứ đã làm được ROM đâu mà chết :D

Lên dc nhưng lên bằng ROM COOK chứ S2 ko có ROM chính thức của JB

JB là cái gì vậy bác, S2 có bản chính thức của Samsung cho lên ICS và Jelly Bean mà, cơ mà thằng đưa cho thằng em nó loay hoay hôm giờ thì đang dùng bản cook ICS, cơ mà ko có tiếng việt :((

Radium

Moderator
JB là cái gì vậy bác, S2 có bản chính thức của Samsung cho lên ICS và Jelly Bean mà, cơ mà thằng đưa cho thằng em nó loay hoay hôm giờ thì đang dùng bản cook ICS, cơ mà ko có tiếng việt :((

JB là Jelly Bean đó bác :)) Bạn tìm trên 4rum mình xem có bản nào ngon không?

style144

JB là Jelly Bean đó bác :)) Bạn tìm trên 4rum mình xem có bản nào ngon không?

Từ khi join nick chưa bước chân ra khỏi box symbian :)) Nhiều bản đẹp lắm :D, bên tinhte còn dữ dội hơn :x

quang93th

Banned
Bạn cho xin cái hình được k. Nếu flash vẫn lên nguồn thì k sao. Có những lỗi j?

C5-03 không xài FW C6 hay N97 được nha bạn

đây bác ơi,em tưởng CFW của nokia 5230 k xài đc của 5800 chứ,lỗi k chụp đc camera cảm ứng :(,viết sms thiếu mất mấy chỗ

Radium

Moderator
đây bác ơi,em tưởng CFW của nokia 5230 k xài đc của 5800 chứ,lỗi k chụp đc camera cảm ứng :(,viết sms thiếu mất mấy chỗ

Cái thứ 3 không phải là lỗi đâu bạn. Cái đó có thể chỉnh sửa đc trong rofs2/resource/versions 2 file là customerswfwid3

quang93th

Banned
Cái thứ 3 không phải là lỗi đâu bạn. Cái đó có thể chỉnh sửa đc trong rofs2/resource/versions 2 file là customerswfwid3

hix em k biết sửa đâu bác à,bản CFW này hay nhưng k hợp lắm vs 5230,khi nào bác dangquy fix vậy :(
Mà e thấy mấy cái icon nhỏ quá,bác làm to to lên kiểu như WP thứ thiệt ấy,2 cột 3 dòng ấy :D

dangquy197

Bản 5800 này ngon hơn bản trc.thank mấy pro.
P/s chiều nay da thế giới di dộng mới tậu e sam sung galaxy s1 ai biết root up rom giúp mình với.thank.

Qua Tinh Tế lắm Rom chuẩn cho S1 lắm :D

ROm cho S2 cả đống trên tinh tế kìa bác

hix em k biết sửa đâu bác à,bản CFW này hay nhưng k hợp lắm vs 5230,khi nào bác dangquy fix vậy :(
Mà e thấy mấy cái icon nhỏ quá,bác làm to to lên kiểu như WP thứ thiệt ấy,2 cột 3 dòng ấy :D

Sẽ sửa \-/

chithienvu

Patch for run cài vô gặp thông báo "không cài được, phần cài đặt này có sẵn". Cảm biến xoay ko sử dụng dc luôn. X6