• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6, 5800, 5530, 5233, 5230, 5250, C6-00 - The Dark Knight Rises by Dangquy197

Wanted_boy187

X6

Bạn down mod belle của nhockfc về và quăng vào thôi :D

Mình down mod belle về và làm theo hướng dẫn nhưng khi pack lại nó báo lỗi . Cái khoản này mình kém lắm , ai có thể giúp mình làm 1 bản belle hoàn chỉnh cho X6 từ bản của chủ topic được không . Cảm ơn nhiều

Radium

Moderator
Mình down mod belle về và làm theo hướng dẫn nhưng khi pack lại nó báo lỗi . Cái khoản này mình kém lắm , ai có thể giúp mình làm 1 bản belle hoàn chỉnh cho X6 từ bản của chủ topic được không . Cảm ơn nhiều

Bạn xem lại dung lượng có bị vượt quá không?

Radium

Moderator
mình dùng chrome bấm vào sang tab khác nó báo không có tập tin nào.làm ơn chuyển sang link media giup mình với.thank

Sao lại không có đc. Mình bật tab mới nó ra thế này :-?

cuongno2

2

Sao lại không có đc. Mình bật tab mới nó ra thế này :-?

đúng như thế bấm vào tải suống như hình nhưg nó vẫn như vậy mình bấm hơn 10lần mà nó vẫn như trong hình.

wanbeytuananh

Đổi bộ theme WP kia bằng cái này được ko bác? Chứ cứ cắm usb rồi tháo ra là mất theme, phải chọn lại e bực muốn chết. :"(

bạn cài chủ đề vào bộ nhớ máy thì sẽ ko bị mất theme mỗi khi cắm usb nữa

quang93th

Banned
Bạn thử jaf với đầy đủ các file xem. Bữa giờ bản 5230 có ai flash chưa mà k có phản hồi j cả :(

bác hd lại hộ em vs,máy em bị die mất rồi :(
1 bảng to hiện lên thì theo video bác chọn có 2 cái file đuôi V00 vs v20 trong khi còn 4 file nữa e chưa biết để làm gì,trong video thấy có 2 file của 5530 thôi,k thấy 6 file liền
Nó hiện lên
Detected P-KEY: 9000D391
P-key nokia module version 01.02
Init usb communication...
PRESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error finding CMT boot...

Radium

Moderator
1 bảng to hiện lên thì theo video bác chọn có 2 cái file đuôi V00 vs v20 trong khi còn 4 file nữa e chưa biết để làm gì,trong video thấy có 2 file của 5530 thôi,k thấy 6 file liền
Nó hiện lên
PRESS POWER ON NOW!

Bạn qua đây để tìm hiểu cách flash với cả 4 file còn lại. Nếu vẫn die thì nguyên nhân là do fw @@

cuongno2

2

Nó hiện lên
PRESS POWER ON NOW!

fiw có 6file lại jaf có 2files ko đead sao đc.