• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6, 5800, 5530, 5233, 5230, 5250, C6-00 - The Dark Knight Rises by Dangquy197

maplestory2

Bác nào cho em hỏi cái sao máy em mãi ko xem được hình ảnh nhỉ =.=!, ko load được ảnh từ thẻ nhớ, xem bằng cái Photo 3D browsing mới được :|

Radium

Moderator
Bác nào cho em hỏi cái sao máy em mãi ko xem được hình ảnh nhỉ =.=!, ko load được ảnh từ thẻ nhớ, xem bằng cái Photo 3D browsing mới được :|

Bạn flash thử bản mình port xem. Mình xem được ảnh. Nếu vẫn k xem được thì format *#7370#.

maplestory2

Bạn flash thử bản mình port xem. Mình xem được ảnh. Nếu vẫn k xem được thì format *#7370#.
Em chả hiểu sao nó lại vậy, giờ lại còn ko load đc nhạc, qua mấy bản cfw rồi mà vẫn bị vâỵ, riêng về stock thì lại ko sao @@~. Em format chán chê r :|

Radium

Moderator
Em chả hiểu sao nó lại vậy, giờ lại còn ko load đc nhạc, qua mấy bản cfw rồi mà vẫn bị vâỵ, riêng về stock thì lại ko sao @@~. Em format chán chê r :|

Bây giờ bạn flash lại fw gốc xem như thế nào

Radium

Moderator
fw gốc thì đc như bình thường anh ạ, chả hiểu sao ko sang cfw bị vâỵ

Mình nghĩ chỉ là do bạn làm sai bước nào đó khi flash thôi. :D Bạn JAF mấy file? Thử làm với đầy đủ các file xem thế nào?

tjenex

.- bác nào dùng x6 có bị lỗi menu bar ko hoạt động ko ạ
.- ấn cho mỏi tay mà ko thấy gì

maplestory2

Mình nghĩ chỉ là do bạn làm sai bước nào đó khi flash thôi. :D Bạn JAF mấy file? Thử làm với đầy đủ các file xem thế nào?
em Jaf full file cơ mà em tìm đc lỗi rồi do cái thẻ nhớ, format laị xem ảnh bt nhưng ko nghe đc nhạc @@~