• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW X6 by Hoang Huy

dungquang152

mình có đang hỏi cái đó đâu.ý là trong lúc gửi trả lời thế này thì bác chủ topic bảo đã có bản fix mới...anh em test thử,như thế thì dow bản đó ở đâu vậy.chỉ bảo giùm nha.mình còn bỡ ngỡ,thông cảm

GER2407

mình có đang hỏi cái đó đâu.ý là trong lúc gửi trả lời thế này thì bác chủ topic bảo đã có bản fix mới...anh em test thử,như thế thì dow bản đó ở đâu vậy.chỉ bảo giùm nha.mình còn bỡ ngỡ,thông cảm

Khi nào có bản mới thì chủ topic sẽ có thông báo là có bản mới và up lên luôn bài đầu tiên của topic này, cũng có thể là lập 1 topic khác.

dduuoonngg88

x6 chờ lâu lắm rùi mà trưa thấy có fw mới nhỉ?không biết mây tháng có fw mới một lần nhỉ

Son_Nguyen

x6 chờ lâu lắm rùi mà trưa thấy có fw mới nhỉ?không biết mây tháng có fw mới một lần nhỉ

Có lẽ sẽ lâu đó bạn. Mà mình cũng ko cần nó phải ra FW mới đều đều, bản cũ đang chạy ổn định là được rồi.

sieutocdo1994

Có lẽ sẽ lâu đó bạn. Mà mình cũng ko cần nó phải ra FW mới đều đều, bản cũ đang chạy ổn định là được rồi.

công nhận là V21 này chạy ổn định thật, ko bị rest khi đầy ram mà chưa giải phóng kịp. chờ fw mới từ lúc hè tới h mà vẫn chưa thấy thông tin j thêm. hy vọng fw sau sẽ có nhìu thay thôi mới, hay hơn

dduuoonngg88

công nhận là V21 này chạy ổn định thật, ko bị rest khi đầy ram mà chưa giải phóng kịp. chờ fw mới từ lúc hè tới h mà vẫn chưa thấy thông tin j thêm. hy vọng fw sau sẽ có nhìu thay thôi mới, hay hơn

x6 cảm úng điện dung.giá mà có cảm ứng đa điểm thì quá tốt.thiếu mỗi cái quản trọng đó nữa thui

nobjtadjxega

có ai bít cách làm cho 4 icon bên dưới ở HS oratsu giống 4 icon menu o HS ss không chỉ tôi với,ah cả cách thay icon báo ứng đang chay nữa Mình mới dùng X6 còn it Kinh nghiệm :D

sieutocdo1994

báo ứng dụng đang chạy thì bạn dùng menu.mif chép vào C:\\resource\\apps
bên dưới là 1 số icon báo ứng dụng, bạn xóa duôi .7z đi rùi extra. chúc vui

herohacker

bạn ơi sao mình flash cho X6 bản 8G nó ko chạy thế nhỉ nó dừng luôn ở chỗ "not found" và không chạy nữa ... hix help me!

sieutocdo1994

bạn ơi sao mình flash cho X6 bản 8G nó ko chạy thế nhỉ nó dừng luôn ở chỗ "not found" và không chạy nữa ... hix help me!

những bản trên là dành cho X6 16Gb nha bạn. vì X6 16GB với 8GB ko dùng chung fw nên ko thể sài chung bản CFW lun. chúc zui

herohacker

Vậy diễn đàn mình có bài nào post FW cho x6 8G ko vậy cho mình xin link với...ko thì link hack máy X6 cũng đc

dkhoan_0211

down bản của bác về thì có phải rename lại tên file thế nào k, hay cứ thế chép vào fw gốc rồi flash thôi. Theo bác nên sài bản 8hs hay 9hs để ổn định hơn vậy